Massage Quận 12 Massage Hóc Môn cơ sở ngon có giảm giá vé 30% cho ae khởi sướng

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12
Hệ Thống Cơ Sở Massage Hóc Môn

Lượt xem: 131

Bắn Tùm Lum

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
56
7
8
hôm qua có dịp làm vài chai với mấy ông bạn , nhậu được tí thì hứng lên mấy ổng rủ đi massage , mà đang ở ngay đường trung chánh nên ghé vào trãi nghiệm luôn vào thì ứng tượng với mọi thứ xung quanh . Bước vào quầy lựa chọn dịch vụ thì được lễ tân giới thiệu các loại vé , sau cùng mấy anh em chốt tất cả vé CIA VIP , vào phòng thử giãn ngồi được 20p chờ phòng vì hqua là t7 nên massage đông đen rất đông nhưng cũng chăm sóc mấy anh em rất chu đáo . Sau khi được đưa lên phòng thì tui được pv hướng dẫn xông hơi , ta nói nó đã cái người gì đâu . Xông xong là bé vào , bé lau mình cho tui rồi vào bồn tắm tiên cùng tui bé rất xinh nha anh em mà rất chu đáo luôn . Bé tắm cho tui rồi bé mơn chớn trong bồn làm tui có cảm giác thích cực khó tả , sau đó bé đưa tui vào giường nằm làm từng qui trình cho tui , mới đầu là massage khỏe cho tui , đấm bóp tay nghề làm đá nóng trườn thái xong sau đó bé mới massage mệt cho tui đầy đủ tư thế 69 ui nó đã anh em ơi . Nói chung là anh em cũng biết cảm giác đó rồi chứ gì , đi mà tui chấm 9/10 vì , mọi thứ quá đỉnh tui sợ tui chấm hết điểm thì anh em bảo tui xạo . Không tin thì anh em cứ ghé trung chánh trãi nghiệm thử đảm bảo không quên được nha

Mở ảnh nền