Tâm Sự , Kể Chuyện có những câu chuyện chạm tới trái tim

Lượt xem: 52

ánh dương

Binh Nhất
Lão Làng Massage
29/7/23
35
1
8
Ngày mới bc vào con đường tình iu, ng ta nói tình đầu là tình khó phai. Mình thấy đúng nha. Có lẽ với mình nó cũng ko hẳn tình đầu. Nhug cug có thể xem là vậy vì có 1 đoạn tc trước đó thời sinh viên, mình cảm thấy ko sâu sắc. Vì dù j lúc do còn quá trẻ, chưa va chạm csong. Mối tình khi mih đi làm, bc chân vào xh cũng có thể xem là đoạn tc sâu sắc đầu tiên trog đời mình. Quen với 1ng đàn ông hơn mình 8t. Chả hiu sao ngày đó mih cực thích mẫu ng lạnh lùng, ít nói. Chắc do hồi nhỏ coi phim ngôn tình nhiều bị ảo tưởng hình mẫu nam chính lạnh lùng nhưng là ng sâu sắc, ấm áp. Thực tế thì hoàn toàn phũ phàng, mối tình kéo dài gần 5 năm với nhiu kỉ niệm vui buồn mà để quên hẳn mình pai tốn gấp đôi tgian bên nhau. Cuối cùng điều ng ta nói với mình là "Em đi lấy ck đi". Thế là xog mối tình đầu.
Người thứ 2, khi cả hai nghĩ là sắp về chung 1 mái nhà thì anh bảo "Anh ko thể mang lại hphuc cho em". Rồi dong luôn.
Gần đây mối tình hờ ko tên lại phán cho mình 1 câu "Em tìm ng khác thay thế anh đi". Wow xem mình chắc dạng dâm cô nương ko có khoai này thì tìm khoai khác thế vào. Sau tất cả nhug j đã trải qua em vẫn là hết hồn về anh. Nếu chỉ có dục vọng thì anh bit ko, anh sớm đã ko có thêm cơ hội nào với em nữa đâu.

Mở ảnh nền