Tâm Sự , Kể Chuyện có nên ăn chơi kho cưới vợ

Lượt xem: 117

bùi anh tú

Binh Nhì
Đam Mê Massage
29/7/23
22
4
3
cuối năm nay thì cưới vợ. Trước khi cưới vợ cũng có thời gian dài m Fa khá lâu, trong thời gian đó cũng có lên thiên địa để book gái chơi hoặc đi matxa thư giãn. Sau này khi quen bé người yêu thì m dừng ko chơi gái trên web nữa. Nhưng chơi người yêu hoài cũng chán, với ng yêu m nhu cầu thấp với kỹ năng yếu nên mức thõa mãn cũng chỉ ở dạng có chơi là mừng lắm rồi. Tuy ng yêu hơi ghen và chỉ muốn mqh 1:1 và ko muốn mình qh với bất cứ ai ngoài ẻm nhưng do ở xa nhau tuần gặp 1 2 lần nên m cũng mon men chơi app hẹn hò...may mắn cũng gặp đx 3 bé.
Bé đầu tiên chỉ muốn fwb nên tụi m chỉ gặp 1 lần rồi ko liên lạc nữa, bé thứ 2 thì tụi mh nói chuyện hợp với nhau do gđ bé cũng có nhìu trục trặc với vừa ctay ng yêu nên hay tâm sự với m. Dù biết m đã có ng yêu rồi nhưng bé vẫn gặp chỉ để cùng mình thõa mãn. Kẹt cái là bé này ham mê cv nên làm 1 lúc 2 3 job, quen nhau cũng lâu mà chỉ gặp đc 1 lần hôm bé đc nghỉ, còn mấy lần sau bé đc nghỉ thì mh cũng bận rộn nên vẫn chưa gặp làm đc lần 2. Có điều hai đứa mình vẫn lâu lâu nt trò chuyện chia sẻ về cs thường ngày.
Bé thứ 3 thì hai đứa mình bằng tuổi nhau hợp gu nói chuyện, hay nói chuyện xàm xí chọc cho nhỏ cười, m cũng dự định trong đầu quen chỉ để chọc giỡn cho vui vì m nói câu hài nào bé đều hiểu ý và hưởng ứng. Thời gian sau cũng hẹn gặp cf tán dóc, rồi ko hiểu sao nói giỡn chơi về việc gặp làm tình mà bé chịu gặp để cho mình làm, dù bé bảo mình ko phải gu của bé(ko đẹp trai với cu ngắn 12cm). Nhưng lần gặp làm tình với bé thực sự rất sướng, rồi
sau cuộc làm tình đó cả 2 vẫn nhắn tin nói chuyện như bạn bè cho đến khi mình khai ra chuyện đã có ng yêu r thì nhỏ bảo sẽ ko cho m quan hệ nữa đâu nhưng vẫn có thể nói chuyện như trước...
Xl vì câu chuyện dài dòng lan man nhưng giờ nghĩ đến việc có vợ rồi chỉ có chơi mỗi vợ nên mình muốn hỏi mấy huynh đệ đã có vợ rồi có khi nào rửa tay gác...cu luôn hay ko, chứ mỗi ngày có vợ kè kè kế bên thì làm sao mà nt với bé này bé nọ hay lướt app hẹn hò.... Ko lẽ có vợ rồi là chỉ nhìn mấy bé gen Z mới lớn mà thèm thuồng thôi sao

Mở ảnh nền