Report Cô Nàng 49 Dâm Đãng Và Sò Ngon Ngọt Nước

Lượt xem: 435

Phạm Gia An

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
14
0
1
Chào các ae đồng dâm cộng đồng cũng mấy hôm rồi chưa được xả lũ nên tranh thủ đầu tuần ít việc ghé qua Adam làm luôn 1 vé CIA để sướng tê tái hết cả đêm.
Mua xong vé thì mò lên phòng luôn để tranh thủ xông hơi, ngồi một lúc thì cũng đầm đìa hết mồ hôi mồ kê, vừa bước ra ngoài nhầm hớp tí nước thì em lên phòng, sau một màn chào hỏi và ngắm nghía khắp toàn thân em, từ một cặp gồ bông hồng hào và mướt rượt đến vòng eo vừa vặn ôm thích tay, một cặp mông to tròn săn chắt, bấy nhiêu cũng đủ tạo cơn hứng đến khó tả.
Gặp em nói chuyện một lúc thì cũng đến lúc vào phần chính, vào bồn tắm cùng em nghịch nước thì còn gì sướng hơn vừa đưa tay mò mẫm vuốt ve cặp bưởi tròn trịa của em, rồi tiếp tục là ngồi tận hưởng phần nuru của em kết hợp thêm vào đó là phần bj nhẹ nhàn thì chỉ còn lại những nổi niềm sung sướng.
Rồi tiếp tục với phần massage của em, đúng bài bản chuẩn mệt thì em 49 làm không chê vào đâu được, vừa đủ phê với từng đường cọ lướt, vừa được em chăm sóc kỹ hơn đặt biệt thằng em cũng phê hơn bao giờ hết. Em đi full bài nuru xong thì chuyển sang thế BJ miệt mài, vừa làm vừa kèm thêm phần vuốt ve mân mê toàn thân thì cũng chỉ biết liêm diêm, đưa tay xuống vùng bướm hồng hào khít rịt của em mà cứ vậy mê miết để nước nôi ướt đẫm cả thôi. Đặc biệt e này dâm cực kì, em bảo mỗi lần em dâm khách nào cũng khoái.
Sung sướng xong thì em dọn dẹp sạch sẽ, xong thì nằm lại bên cạnh để nói chuyện thêm một lúc thì mới đứng dậy tắm rửa ra về, quá phê và đê mê với em.

tic 490k
tip 700k

Mở ảnh nền