Massage Gò Vấp Report cô giáo thảo số 62 của royal

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 261

Viết An

Tập Sự
Đam Mê Massage
6/6/22
18
1
3
Nay mới được off 1 hôm lên diễn đàn lướt xem gần nhà đi cho tiện thì thấy có bài nói bé 62 giống cô giáo thảo thế là thấy đúng gu quá tức tốc lấy cái code, rồi phi con chiến mã đến. Quên mất phải gọi điện nên đến đúng lúc em nó vừa lên.

Phi ào vào có bác bảo vệ nhiệt tình dẫn xe cho, lên lựa thêm 1 bé cho thằng bạn thì siêu dễ tính nên kêu ai cũng được thế là 2 anh em ngồi đợi 1 lát thì thằng bạn lên trước còn bé vẫn đang chuẩn bị ngồi nhấp nháp nhẹ tí thì lên phòng xông phát cho khỏe nghe tiếng cửa mở ra ngay lập tức đưa con ngươi tới nhòm thấy em khá là cao.

Em đút trái cây cho ăn ngồi tâm sự mỏng tí quê quán v.v thì đến lúc cả 2 ngắm nhìn cơ thể trần trụi của nhau. bước vào bồn nằm em gội đầu cho tay không quên test hàng nhẹ dạo này chia tay người yêu rồi lâu ngày không đụng vào người con gái thấy cảm giác nó khác hẳn mê ly quá
Em tắm rất kỹ đến lúc chăm thằng em đứng dậy ngắm hun nhẹ nhẹ kèm đường lưỡi đánh thằng em mấy phát lâu ngày quá chưa gì nó bùng nổ luôn em không kịp gì nên chỉ kịp nói a ra em vội chụp hẹ tay lên chứ không là bắn thẳng vô mặt em nó rồi

em cười rất là cưng rửa sơ lại cho mình và súc miệng lại , cần nhất là như vậy có lúc đi xong thấy chỉ đánh răng không không an toàn bằng listerrin nên rất an tâm hưởng thụ

nay tính hưởng thụ êm ái mà sếp lại giao việc đột xuất nên nói em bỏ qua hết mấy phần này nọ làm luôn vô việc chính , cặp vú em đi thì thật ra không cảm giác gì lắm chắc do cảm giác mình vậy chỉ thích mấy em đi lưỡi hôn trên người thôi còn lại ko thích gì.

đến lúc đường lưỡi em đi đến đâu em lại nút chụt 1 cái da gà cứ thế nổi lên nhột nhột sướng sướng đê mê. Sếp gọi quá gấp rồi nên cũng nói em chăm thằng em luôn để còn về thế là em trườn nhẹ hôn lên thằng em mình lấy tay kéo nhẹ chân em hiểu ý vô bài 69 em đúng gu nên thấy ngon hẳn liếm không ngừng nghỉ nghe em rên em dừng hẳn lại chắc do chiếc lưỡi thần thánh quá, sao lần này thấy ngon đến lạ kỳ ko hiểu bé nó ăn gì mà bánh cuốn thế là mình out tronng sung sướng.

đình mao

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
61
1
8
chúc mừng sư huynh tìm đc 1 em quá là uy tín hahahah
chỉ việc hưởng thôii

dương phát

Tập Sự
Đam Mê Massage
28/7/23
7
0
1
chia tay người yêu rồi lâu ngày không đụng vào người con gái thấy cảm giác nó khác hẳn mê ly quá
sao bác này giống tình cảnh của em quá
may có mấy quả dịch vụ này
lòng cũng vơi bớt đc phần nào hahah

đạt luận

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
24
0
3
người anh em này lại liên tường đến cô giáo như sinh viên thế nhỉ
cũng thú vị ra phết đấy