Hot Girl Check Hàng HOT Cô bé Mu múp thích húp

Lượt xem: 627

thatwahay

Tập Sự
Mới Mê Massage
29/8/24
2
0
1
Không lôi thôi vào thẳng vấn đề chính tôi muốn review 1 bé siêu múp máp, vú đít nở nang sực nức, kỹ năng thổi kèn, vuốt ve phải nói đỉnh cao siêu vip siêu phê.
Vừa vào thì em đã rất vui vẻ thân thiện, ôm hôn nựng má, tạo cảm giác gần gũi như ng yêu. Em lột sạch đồ vừa tắm chung vừa pha trò (mấy trò của em làm tôi cung thích thú tê tái, nựng cu bú cu, cạ bướm, bắt tôi móc cua thoả mãn em, đủ kiểu..) Tắm xong thì tôi nằm úp lại em massage, bấm huyệt đấm bóp chuẩn nhan rất có nghề luôn, nhẹ khoẻ hết cả người.. Tiếp theo trườn thái bằng cặp vú siêu to hàng real chất lượng 100%, liếm boby, nuru khắp lưng, sờ bướm thì thấy rỉ nước ướt nhoèn nhoẹt, em dâm đãng cực kỳ luôn.
Làm xong phía sau thì tôi nằm ngửa ra, em kê vú cho tôi bú say sưa, bú hít bóp đã đời kích thích ko thể nào chịu nổi. Em lấy tay bắt tôi sờ lồn chỉ tôi điểm G em tê tái, nước chảy nhèm nhẹp ướt hết tay. Tôi sở thích bú lồn nên em ngồi hẳn lên mặt để tôi nút sướng mồm, em nói em vừa thích được liếm ngay lỗ lồn, vừa thích dí sextoy vào hạt le nên em lấy trong túi ra 1 máy rung nhỏ đưa tôi làm giúp em. Em cứ rên ư ử, nước chảy lênh láng ướt hết cả giường, được hồi lồn và cả người em run bần bật, nước chảy ra như đái luôn, tôi còn nhìn thấy cả hột le em đang giật giật, em lên đỉnh bắn nước nhiều quá.
Em thoả mãn xong trườn xuống mú cu cho tôi, kỹ thuật cao, điêu luyện, nhẹ nhàng nhưng cực kỳ tê. Nói chung tôi đánh giá riêng cái khoản bú liếm làm tình em thuộc hàng cao thủ đấy các ae à! Biết tôi muốn đụ em rồi, em liền leo lên trên phi ngựa chầm chậm đến nhanh, thực sự muốn bắn lắm nên kêu em đổi tư thế chổng mông lên cho tôi doggy từ sau đâm tới, dồn dập đâm thật vào, đụng cả tử cung em. Em rên rỉ nỉ non van xin tôi đụ em nữa đi anh!! Em quá dâm đãng tôi ko chịu nổi bắn tinh luôn. Lên đỉnh tuyệt vời.
Xong trận em còn bóp đầu cổ vai thư giãn, lim dim ngủ được giấc tôi chào em ra về. Một buổi đi massage khoẻ cả người lẫn sảng khoái tinh thần.

Dt em 0767605391
Telegram: @massagezzz
Địa chỉ đường 3/2 quận 10

Mở ảnh nền