Massage Tân Phú Hot Girl Report chuột bạch cho em KTV thị dâm

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 208

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
137
14
18
Nay ghé làm chuột bạch cho ae đồng dâm ở quán Massage Luxury bên tân phú thì đc cái ưu đãi giảm giá vé nên viết review cho anh em thị dâm sẵn tiện 1 công đôi chiện luôn ha
Sau khi cho xe vào bãi thì đc mời trà gừng cho thấm giọng thì bắt đầu đc tư vấn vé thì lấy luôn vé CIA 2 lần cho nó máu gọi đc 1 bé KTV kute phô mai que 2k3 tao quên mất số mấy rồi ae đừng hỏi
CSVC phòng ốc thì do mới xây và còn rất mới mà lại còn rộng nữa...Sau khi xông trong 2 cái phòng xông hơi rộng rãi thì bé cũng gõ cửa bước vào. Ấn tượng đầu tiên là bé đã dễ thương rồi mà cười lên còn đáng iêu nữa...
Sau khi bé tắm rửa cho thằng anh lẫn thằng em xong thì bé bắt đầu đi đường lưỡi từ đầu tới đít rồi bắt đầu hiệp 1 trong bồn, làm 1 hồi thấy cái ghế đã quá nên kêu bé qua bển chiến tiếp trên ghế và sau khi hì hục ngậm củ cải + đá lia lịa cái đầu bùi thì mình cũng CIA 1 phát trong miệng của bé...Mà phê nhất là dù đã ra rồi mà miệng bé vẫn còn tiếp tục hành hạ thằng em mình trong sự sung sướng 1 hồi nữa rồi mới chịu buông tha cho nó.
Sau đó là đến bài khoẻ rồi bắt đầu bài nuru, do ngực bé căng nên lướt tới đâu là phê tới đó hà, hì hục 1 hồi rồi cũng bảo bé cho ăn bánh mì kẹp xúc xích vì với cặp ngực này mà ko ăn thì hơi phí...Sau khi bé quần nhau vs con quái thú của mình thì cuối cùng mình cũng rùng mình lần 2...Sau đây là đánh giá e nó
Face : tùy gu ae nhưng mặt bé là mặt kiểu dễ thương kiểu sắc sảo nhưng dâm ngầm nha ae
V1: hệ cam sành nhưng rất căng và tròn đẹp nhé, +1 cho đầu ti của bé còn hồng chưa bị thâm nữa chắc do bé mới làm chưa lâu
V2: ko săn chắc nhưng cũng ko to bự
V3: săn chắc, kiểu này mà la hán đẩy xe bò là tới công chiện
V4: nước nôi lênh láng
Bài mát xa khoẻ thì làm đầy đủ lực
Kỹ năng chơi âm nhạc thì chưa nhiều do bé cũng mới làm gần đây nhưng đc cái chiều chuộng nhiệt tình vs ít chạm răng nên OK qua xe
Tổng thiệt hại : 1tr3 giá vé thì như tip nhưng đc giảm 30% đó anh em anh em đi có thể xin code ông ad trên này

Mở ảnh nền