Massage Quận 5 Report chuột bạch bigbang bé 86

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 253

Hoàng Kiếm

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
6
0
1
thấy bigbang giới thiệu dàn mỹ nữ cũng rạo rực tăng huyết áp nên phải chạy qua gấp , tới nơi ấn tượng đầu là cơ sở khá lớn , trang trí hiện đại, cuốn hút , nhân việt nhiệt tình mời nước các kiểu khá ok , ngồi ghế chờ mấy ông vô trước check code này nọ rồi mua vé cũng 10p thì tới lượt , lễ tân tư vấn nhiệt tình một hồi mình chọn vé onsen vì kết cái bồn tắm bên này . KTV thì random luôn vì chưa đi bé nào bao giờ .
Nay khách khứa có vẻ đông đúc nên ngồi thêm 10p nữa thì mới được đưa lên phòng , phòng trang trí theo gu của sảnh lun , cũng hiện đại đèn đóm , thơm tho và rất rộng, kết nhất quả bồn sục nhìn hấp dẫn ghê , chắc đồ mới nên hơi lên nhanh và nóng lắm , ngồi cũng cỡ 10p đi ra luôn thì bé mới vào , số 86 mình dây cây cảnh , trên người có vài hình xăm mini cũng rất cá tính , bé dịu dàng lắm lấy khăn lại lau người này nọ rồi mời ra ghế ngồi nghỉ uống nước rồi mới đi tắm.
Bước vào bồn được em tắm xà bông cho thơm tho xong mới dựa ngực vào người mình hôn hít , ngực em như gái mới lớn ấy , sờ vào mềm mại vô cùng , âu yếm kích thích nhau nhẹ nhàng trong bồn rồi mình kêu em lên giường , dạo này dằm mưa nhìu ngâm nước sợ bị cảm hehe
Bài khỏe của em cũng bình thường , theo cảm nhận của mình thì chắc do cơ thể nhỏ nhắn nên em đấm chưa thật sự lực lắm
Bài mệt ổn áp hơn khi đường lưỡi của em đi rất đã , phần chà thái thì chưa phê do v1 em hàng real lại mình dây nên chưa cho mình nhiều cảm xúc lắm , bù lại em làm tình cảm chậm rãi nên mình thấy cũng hài lòng , lật lại mình khá phám v4 của em thì rất sạch sẽ , chạm nhẹ vào 1 chút thì bắt đầu ra nước , bất giác mình và em vào thế 69 rồi cả 2 bú liếm nhau 1 hồi mình cũng xã đạn vào miệng em , xong xuôi nằm ôm em nó 1 hồi tới gần hết giờ mới tắm lại rồi đi về
đánh giá sơ bộ :
bé 86 body nhỏ nhắn , cao cỡ m6 , mình dây cây cảnh, face xinh , mắt hơi bùn, có hình xăm nhỏ ở nhiều nơi
CSVC : sạch đẹp sang xịn mịn
Phục vụ : nhiệt tình hỏi thăm , lễ phép , vui vẻ
vé onsen 900 giảm còn 450
tip 1000
pv 50

Mở ảnh nền