Massage Quận 10 Report chuẩn bị cho ngày tết thì phải đi xã chứ ae nhể

Lượt xem: 205

Vũ Trung Kiên

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
hôm nay thấy đẹp trời nên đi lang thang trên phố sắm vài bộ đồ chuẩn bị cho tết 2024, trên đường đi trong lòng cứ nôn nao làm sao , chợt nhớ trong đầu đã lâu chưa có dịp ghé massage bên Ozawa Quận 10 , nhân dịp này ghé thăm các em nó , vào quầy gặp lễ tân tư vấn vé các kiểu , thấy có chương trình giảm vé nên chọn vé và hỏi xem có bé nào trống , xem ipad còn được vài bé mình chấm được bé nghe lễ tân nói bé này mới book ngay và luôn và làm thủ tục thanh toán nữa là xong.

Ngồi làm miếng trà rừng thì được dẫn lên phòng, vào xông hơi được 5 phút thì nóng quá bước ra ngồi nghĩ tý , thì bé bước vào giọng nói nhẹ nhàng tình cảm , 2 đứa ngồi tâm sự trong lúc đợi nước. Đánh giá sơ bộ về bé , da trắng mịn màng , face xinh ưa nhìn, vui vẻ nhiệt tình , v1 : ngực vừa tay v2 eo ót đầy đủ v3 chắc nịt v4 sạch sẽ,điện nước đầy đủ. Tâm sự xong bé dẫn vào bồn tắm tắm rửa sạch sẽ gội đầu các thứ bổng dưng có gì đó chạm vào lưng và bé dùng lưỡi liếm từ cổ đến tai , rồi bé kêu quay người lại đi lúc này là tới công chuyện rồi bé bj lưỡi xuống tới thằng em bé bj lút cán luôn nha,bé bj nhẹ nhàng, tạo cảm hứng làm cho thằng em cương cứng lên,nhịp lên nhịp xuống có cảm giác như lên đỉnh thật sự , và rồi bắn tung tóe em nó ngậm hết luôn và rồi rửa sạch sẽ rồi qua giường.

Qua giường bé làm khỏe khá ok,đầy đủ bài bản có lực,đá nóng đầy đủ cảm giác thoải mái,đến phần mệt. bé dùng v4 trường lên xuống cà bướm vào thằng em tôi , ôi không biết diễn tả thế nào phê theo chữ ê kéo dài,lần này bé đi lưỡi từ dưới lên trên đá bi , vuốt trụ lao cột các thứ làm cho thằng em mình nó cương cứng lên , bé nói để em thư giãn cho anh nha bé kêu anh nằm ngữa đi ạ , lúc này thằng em đã cứng trở lại bé bj lúc cán,nhẹ nhàng tăng tốc từng nhịp kết hợp âm thanh jav đạt cảm giác cực đỉnh sau 10 phút thì cũng bại trận .

Nằm nghĩ tý ,rồi qua bé tắm lại sạch sẽ rồi ít thời gian bé hỏi anh có đối không để em kêu cho anh tô mỳ ăn lấy sức lúc này thấy thương bé gì đâu,rồi cũng về thôi sẽ quay lại gặp bé nhiều lần nữa .

văn dương

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
69
0
8
ăn hàng ngon miết nha, ăn đồ ngon đạm nhiều coi chừng gout đó nha:b11:

hòa hương

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
26
0
3
Nằm nghĩ tý ,rồi qua bé tắm lại sạch sẽ rồi ít thời gian bé hỏi anh có đối không để em kêu cho anh tô mỳ ăn lấy sức lúc này thấy thương bé gì đâu,rồi cũng về thôi sẽ quay lại gặp bé nhiều lần nữa .
đc ăn đc nói đc gói mang về heheh

Mở ảnh nền