Massage Hà Nội Report chúa tể nghề massa

Massage Hà Nội

Lượt xem: 313

hoàng văn lang

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
chào các bác sau một ngày làm mệt mõi, sau 1 thời gian chỉ đi đọc các bài rw của các bác thì nay tui xin mạnh dạn chia sẽ về một buoỏi mát xa cực đã tại one 92 ngụy như nha.

len xe phi 5p là tới cs luôn, ae tới cs cứ gọi bve ra dắt xe ae đỡ phải dắt.
vào cs làm thủ tục các kiểu rồi lên phòng ăn tô mì bò trứng rồi thêm lon bia cho đã người, ăn xong nghe tiếng gõ cửa thì bước ra từ phòng xông là ôi đm nét thì cứ phải gọi là căng cực luôn á các bác, từ dáng vẻ nhỏ nhắn, thon gọn, lên tới khuôn mặt dễ thương đôi mắt to tròn 1 phát là khoái liền luôn các bác. kh biết có nói lỗ hay kh nhưng thật sự phải nói là vé vừa khích gu em luôn các bác.

vừa ra là bé lấy khăn lau người, chào hỏi dễ thương phết luôn bé mời ra đợi khô người đấm bóp vai cổ lưng quá ổn áp luôn. sau đó tui vào bé đi tới bồn để bé tắm. bé tắm khá nhẹ nhàng, kĩ càng, ngắm nhìn sơ bộ 3v của bé thì

v1 dú hơi lép nhưng cũng có cái ti se se cũng ổn
v2 thon gọn chuẩn gu tui thì kh có gì chê ròi
v3+4 như loli mà sờ sờ thì thấy mềm mại như bánh bao của người lớn vậy.
tắm xog bé kêu tui ngồi xuống bồn để bé hành sự , BJ ,HJ cũng rất chi là điêu luyện , lâu lâu bé ngước lên nhìn mà cái mặt dâm dâm kích nứng tới nái luôn các bác.

bài mệt trewen giường thì bé hôn nhẹ nhàng người, hôn từ cổ xuông tới tai rồi chầm chậm xuống lưng . tiếp đến là trườn nuru, thoa dầu nuru đều lên người rồi bé cũng trườn chà. trườn tới ngay lúc tui nằm ngửa lại thì bé có bảo tui là dô thế 69, húp con sò được cắt tỉa gọn gàng, lâu lâu tui lại móc móc làm bé rên rên phê lắm các bác, hoa hợp với bé chỉ sau 10p thì tui out hết tất cả những gì tui có.

lê anh giang

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
37
0
6
v1 dú hơi lép nhưng cũng có cái ti se se cũng ổn
v2 thon gọn chuẩn gu tui thì kh có gì chê ròi
v3+4 như loli mà sờ sờ thì thấy mềm mại như bánh bao của người lớn vậy.
tắm xog bé kêu tui ngồi xuống bồn để bé hành sự , BJ ,HJ cũng rất chi là điêu luyện , lâu lâu bé ngước lên nhìn mà cái mặt dâm dâm kích nứng tới nái luôn các bác.
quá ngon nha fen kaka

Mở ảnh nền