Massage Tân Phú Report chủ nhật vui vẻ

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 339

Chi Minh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
13
0
1
nay chủ nhật rảnh rỗi thấy cơ sở km 50% nên mìnhghé làm cái vé 700k chơi thử, nhắn tin zalo set kèo chọn được em 11, chọn cho vui chứ gần như là random.
qua tới nơi thì lễ tân phục vụ cũng nhiệt tình, nhìn quanh thấy cũng vắng, cứ tưởng tối chủ nhật phải đông lắm.
lên phòng thì thấy phòng khá rộng, giường không to nhưng đủ 2 người ôm ấp. phòng của mình thì không có xông khô, chỉ có xông ướt. vào xông ướt 1 lúc thì bé KTV vào, bé còn ghé sát vào cửa kính xông hơi để chào mình. xông hơi xong mình ra ngoài tranh thủ ôm ấp hun hít đợi nước.
đánh giá sơ ngoại hình bé:
face kiểu hiền lành, gái quê
V1: to, căng, hoàn toàn tự nhiên.
V2: xôi thịt
V3: vừa đủ tạo đường cong
V4: sạch sẽ, có nước
thái độ: vui vẻ nhí nhảnh, thoái mái dù mình là khách cuối cùng của ca
vào bồn tắm rửa sơ rồi mình với em lại hôn hít sờ soạng, chán chê rồi lại qua mát xa, em thực hiện đủ bài vở, nhiệt tình theo yêu cầu của mình, rồi đến màn BJ em cũng rất nhiệt tình, mút sâu kĩ, thái độ luôn vui vẻ
bắn ra xong mình vào tắm lại rồi tạm biệt em đi về.
tổng quan phù hợp bác nào thích thái độ vui vẻ, tình cảm, hiền lành. ko phù hợp bác nào thích siêu mẫu cao ráo đồng hồ cát
chi phí tic+tip 1050k

Massage Đêm Sài Gòn

Tham Mưu
Cơ sở Massage
21/9/22
35
0
6
nay chủ nhật rảnh rỗi thấy cơ sở km 50% nên mìnhghé làm cái vé 700k chơi thử, nhắn tin zalo set kèo chọn được em 11, chọn cho vui chứ gần như là random.
qua tới nơi thì lễ tân phục vụ cũng nhiệt tình, nhìn quanh thấy cũng vắng, cứ tưởng tối chủ nhật phải đông lắm.
lên phòng thì thấy phòng khá rộng, giường không to nhưng đủ 2 người ôm ấp. phòng của mình thì không có xông khô, chỉ có xông ướt. vào xông ướt 1 lúc thì bé KTV vào, bé còn ghé sát vào cửa kính xông hơi để chào mình. xông hơi xong mình ra ngoài tranh thủ ôm ấp hun hít đợi nước.
đánh giá sơ ngoại hình bé:
face kiểu hiền lành, gái quê
V1: to, căng, hoàn toàn tự nhiên.
V2: xôi thịt
V3: vừa đủ tạo đường cong
V4: sạch sẽ, có nước
thái độ: vui vẻ nhí nhảnh, thoái mái dù mình là khách cuối cùng của ca
vào bồn tắm rửa sơ rồi mình với em lại hôn hít sờ soạng, chán chê rồi lại qua mát xa, em thực hiện đủ bài vở, nhiệt tình theo yêu cầu của mình, rồi đến màn BJ em cũng rất nhiệt tình, mút sâu kĩ, thái độ luôn vui vẻ
bắn ra xong mình vào tắm lại rồi tạm biệt em đi về.
tổng quan phù hợp bác nào thích thái độ vui vẻ, tình cảm, hiền lành. ko phù hợp bác nào thích siêu mẫu cao ráo đồng hồ cát
chi phí tic+tip 1050k
Cảm ơn bác đã đến trải nghiệm dịch vụ của cơ sở ,chúc bác có một ngày thật vui vẻ

Mở ảnh nền