Massage Quận 12 Report Chiều Xuân và 1 buổi chiều ướt át.

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 1,321

Bảo Khánh

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
20
0
1
Lời đầu tiên chúc các thành phần còn đam mê với massage 1 tuần mới khỏe mạnh và làm ăn phát đạt (chủ yếu để có tiền đi gặp các em Keke).
Tiếp theo là lời cảm ơn đến admin vì đã cấp code cho mình.
Vào vấn đề chính luôn cho nóng.
Số là hôm chủ nhật vừa rồi mình có đi đám cưới của thằng em (dành cả thanh xuân để đi ăn cưới :(:() mà sao thấy đường về nhà xa qua nên ta lại muốn nghỉ mệt, ui (mà lúc ra mệt thật ). Thế là mình hỏi admin ngay và luôn cái code đồng giá 199k quá phê thế là mình bay vào ngay Chiều Xuân Quận 12. Vào đến nơi mọi người rất nhiệt tình chào đón khách lạ nha. Mình vào là lên phòng ngay do mình vào lúc khoản 3h30 chiều chưa có khách hehe. Mà chả biết thế nào lại vao vào Em 08 mình không hỏi tên em nó. Phong cách nói chuyện thì hợp với mình vui vẽ hòa đồng. Dán người em ấy cao chắc tâm 1m6, 3 vòng thì theo đánh giá của mình thì
V1 8đ đầu ti có khi bằng đầu đủa
V2 7đ hơi có tí lipid do các em ngồi nghiều.
V3 thì 8,5đ không chê đươc.
Và có 1 điểm mà mình rất thích ở em là da em trắng và mịn màng.
Đến với Skiu thì tuyệt đình anh em nha, đủ các kiểu mà massage có thể nha.
Có 1 việc phải xin lỗi các anh em đồng dâm là mình không chụp ảnh của ẻm. Hơi buồn tý vì mình sường quá với lại hợp cạ nói chuyện nên quên mất
Kết thúc phải nói là mình học văn hơi dốt nên mong anh em thông cảm và bỏ qua các lỗi nha.
Thanks admin đã gửi cái code.

Chấn Hưng

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
19
1
3
Trắng thơm mịn màng nghe là cảm thấy kích thích rồi không biết nói chuyện có cùng hợp tần số vậy không nhỉ

Trần Văn Sơn

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
16
1
3
Đi đám cưới có tí men vô xông hơi phát gặp em vui vẻ thì ngày đó được 2 lần vui vẻ còn sướng con chim nữa chứ

Hoàng Gia Bách

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
15
1
3
Tiếc thế tưởng có ảnh ngắm phát xem đẹp cái chiểu trải nghiệm luôn thấy cũng gần chỗ mình

Mở ảnh nền