Massage Quận 5 Report chiều nắng nóng cùng bigbang

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 681

Hoàng Kiếm

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
6
0
1
lâu lâu post bài có gì mong các thím đồng râm thông cảm.
Chả là ngồi uống từ trưa mệt quá bảo đi massage cho lại sức. vừa mới nhận lương nên quyết định qua bigbang chơi luôn.
đầu tiên là cơ sở phòng ốc cũng được, nhìn khá hoành tráng
Vào phòng đc 1 lúc thì có em mặt mũi trông khá xinh, hàng họ cũng ngon. Nói chung thì các công đoạn cũng như ở những chỗ khác thôi, vào xông rồi em ý tắm cho xong massage rồi thư giãn.
Cơ bản thì đang mệt nên khoản massage kĩ khá là thích luôn, còn thư giãn thì cũng không có gì để chê trách cả, được cái mặt mũi em nó xinh nên cũng phấn khích hơn bình thường.
Kết thúc em out em trong thỏa mãn.
Chuột bạch vậy để anh em biết chỗ mới như thế nào. Các bác nào đi có chỗ nào hay share lên cho anh em biết với nhé!
vì là hnay hơi đuối cho nên mai mình đi kiểm tra nữa để về kể chi tiết hơn cho ae nhé.!!!!

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
anh dai này viết nhanh kể gọn quá
em vẫn chưa hình dung ra được cái cảnh thỏa mãn như nào hự hự:b24:

Đình thịnh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
67
2
8
lâu lâu post bài có gì mong các thím đồng râm thông cảm.
Chả là ngồi uống từ trưa mệt quá bảo đi massage cho lại sức. vừa mới nhận lương nên quyết định qua bigbang chơi luôn.
đầu tiên là cơ sở phòng ốc cũng được, nhìn khá hoành tráng
Vào phòng đc 1 lúc thì có em mặt mũi trông khá xinh, hàng họ cũng ngon. Nói chung thì các công đoạn cũng như ở những chỗ khác thôi, vào xông rồi em ý tắm cho xong massage rồi thư giãn.
Cơ bản thì đang mệt nên khoản massage kĩ khá là thích luôn, còn thư giãn thì cũng không có gì để chê trách cả, được cái mặt mũi em nó xinh nên cũng phấn khích hơn bình thường.
Kết thúc em out em trong thỏa mãn.
Chuột bạch vậy để anh em biết chỗ mới như thế nào. Các bác nào đi có chỗ nào hay share lên cho anh em biết với nhé!
vì là hnay hơi đuối cho nên mai mình đi kiểm tra nữa để về kể chi tiết hơn cho ae nhé.!!!!
hóng bác này kể chi tiết ngày mai hahaha

Thành danh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
49
4
8
có anh em nào có thú vuiiii thích đi dọc mấy bài viết của các đồng dâm này như em không
mỗi lần tính đi massage là em phải lên đọc mất nữa ngày keke:b05::b05:

huy quang

Tập Sự
Đam Mê Massage
28/7/23
16
0
1
có anh em nào có thú vuiiii thích đi dọc mấy bài viết của các đồng dâm này như em không
mỗi lần tính đi massage là em phải lên đọc mất nữa ngày keke:b05::b05:
đi về ông anh cũng có chịu rv cho anh xem tôi xem đâu
toàn lên xem ké thế ...

Văn trung

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
50
3
8
đi ngặp yêu nữ nào hay
nhớ ghi vào sổ
lần tới em đến phạt cho sư huynh nhé.....

Mở ảnh nền