Discount Kinh Nghiệm Massage Chia sẽ k/n ăn chơi. Sự thật về matxa VIP Thái ở SG. Ae nên đọc để hiểu đúng bản chất, tránh sụp hầm

Khuyến mãi

Lượt xem: 74

bùi tú

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
32
1
8
Bài viết này giới hạn khu vực VIP Thái ở SG ..những tỉnh thành khác mình ko bàn tới nhé..vì có thể sẽ khác.
VIP Thái ở SG ...cơ bản..chia ra làm 3 dạng sau:

1.VIP Thái ở cơ sở nhỏ, cơ sở phòng ốc kém + dơ, kiểu cty gia đình: để câu kéo khách, những cơ sở này cũng đang tào lao, lừa bịp..cố gắng ra các gói VIP Thái, Super VIP Thái, cũng cố gắng nâng cấp phòng ốc để cho sang trọng lên..để PR này nọ. Nhưng do bản chất các cơ sở này có số thợ tuyển dụng ít, gái xấu, hoặc hơi đứng tuổi.. hoặc ko đủ chuẩn để đc nhận vào làm ở mấy cơ sở sang, bị mấy cơ sở sang thanh lý ra ngoài.. nên cho dù vip thái cỡ nào thì các bro vẫn cứ chán... Các bro cứ thử nghĩ...đa phần ae đi VIP Thái là dạng có thu nhập..muốn thử cảm giác cao cấp nhưng khi e nó vô phòng..xấu quá hoặc ko như ý... các bro sẽ tụt mút ngay nốt nhạc đầu tiên, chưa kể mấy cơ sở nhỏ có VIP Thái dạng này có nhiều cái ko chuyên nghiệp từ quản lý, đến locker, đến trang thiết bị,... Tui nhớ có nhiều lần tui đi mấy cơ sở dạng này...nghe quản lý giới thiệu e nó đẹp, nhìn ipad cũng đẹp...nhưng khi gặp thì vừa đứng tuổi, vừa lùn, đại khái hàng chỉ ở phân khúc rẻ tiền tic 100k, tip 200k thôi... rùi khi e nó cở đồ..lấy ngực chà chà..., núm vú thì đen, rùi có e còn bị ngực silicon, ..bao nhiêu cảm hứng tan biến hết => Túm lại đừng trong mong gì mấy tin quản cáo VIP Thái ở mấy cơ sở nhỏ, gia đình trị kiểu này. Dĩ nhiên nếu may mắn..các cơ sở này cũng có thể tuyển đc thợ đẹp, nhưng thợ đẹp vào làm khoản 1-2 tuần gì đó, chắc chắn sẽ xin nghĩ để qua mấy cơ sở sang trọng ..làm việc nhẹ nhàng, lương cao chót vót, môi trường tốt hơn, hàng họ ko bị xuống cấp.

2.VIP Thái ở cơ sở trung bình khá mới nổi, phòng ốc cũng chịu đầu tư mạnh mạnh tí xíu, cũng kha khá sang trọng, có khoản 30-35 số gì đấy: các cơ sở này..đa phần mới mở 1-2 năm gần đây để cạnh tranh lại với phân khúc sang chảnh, lịch sự. Giá vé VIP Thái tầm 500k - 1200k. Lấy phục vụ bù chất lượng, nghĩa là lấy sự nhiệt tình, bắt thợ chà vú, xúc bình xăng con...v.v để bù vào chất lượng thợ ko đẹp. Thợ ở đây 95% là đứng tuổi, ko đẹp hoặc bình thường (các cơ sở này ko có cá mập cá sấu, MB nhé), đa phần gái ở đây là hàng ko đc nhận vô mấy cơ sở sang trọng vì ko đủ chỉ tiêu lượt iu cầu hàng tháng. Mấy e ở đây cũng đã qua thời hương sắc, bể phọt hoặc đại loại thế...hàng ở đây cũng chỉ lèn tèn ở phân khúc tic 150k chứ ko có gì đặc sắc. Nên nếu a e nào dễ tính..chỉ cần thợ nhiệt tình là đc thì nên trải nghiệm ở phân khúc này; ae nào thích dáng đẹp - trẻ, 3 vòng cân đối..thì đừng hi vọng gì ở mấy cơ sở này. Vì cũng như mục 1 bên trên, thợ trẻ đẹp - 3 vòng cân đối sexy vô đây làm 1-3 tuần cũng sẽ ngay lập tức xin nghĩ vì làm cực, hàng họ dễ hư hao.... để đầu quân về Real Madrid, MU, Barca...
Các cơ sở ở phân khúc này là những cơ sở chạy quảng cáo nhiều nhất trên khắp các website, diễn đàn này nọ, nhiều đến nỗi mở diễn đàn lên xem..có khi thấy PR cả 10-15 bài viết về 1 cơ sở dạng này..ae cực kỳ cẩn thận nhé.

3.VIP Thái ở cơ sở cao cấp dành cho phân khúc đại gia. Giá vé VIP Thái tầm 1000k - 4000k gì đó..mình nói số ước lượng để ae dễ hình dung. Ở đây có thợ đẹp..tỉ lệ thợ đẹp khoản 5-7% gì đấy, 93% các em còn lại thì bình thường nhưng có ngực có mông để gây đc kích thích, thiện cảm. Thợ ở đây sẽ chấp nhận làm việc cực khổ, chấp nhận hàng họ nhanh xuống cấp để tiếp cận đc đại gia, tiếp cận đc tiền tip cao. Thay vì làm mấy cơ sở sang ..phục vụ ngày 7-9 lượt khách để có thu nhập 100-150 chai các em ở đây chấp nhận phục vụ ngày 2-3 lượt khách thôi..nhưng nhận thu nhập cũng tầm 100-150 chai. Đại khái một bên là 7-9 lượt khách, việc nhẹ nhàng hơn, một bên là 2-3 lượt khách..việc cực khổ hơn... 2 cái này na ná nhau. Do đó các cơ sở này mặt bằng thợ đẹp có thể gần gần bằng với mặt bằng các cơ sở sang trọng mà không có gói VIP Thái.

Tổng kết:

- Ở SG hầu như chỉ có khoản 2-3 cơ sở đạt đc phân khúc VIP Thái cao cấp ở mục số 3 nhé, đa phần là VIP thái ở mục 1, 2
- Các cơ sở mục 1, 2: các bro đừng hi vọng gì gặp đc e teen xinh, 3 vòng hài hòa cân đối...tỉ lệ gặp đc chỉ 0.1-2%..vì như đã phân tích, e nào xinh vào làm vài tuần sẽ xin qua những cơ sở sang trọng, môi trường làm việc tốt, ít áp lực, ít bị bắt cày cuốc -> đa phần các cơ sở này là chạy quảng cáo, PR rùm ben để câu kéo khách. Ae có thu nhập thấp hoặc kha khá nên cẩn thận với 2 phân khúc này, tránh sụp hầm sụp hố vì ko phù hợp
- Các cơ sử mục 3: a e nào đại gia, siêu giàu, nhiều tiền... có thể trải nghiệm... vì chắc chắn có thợ đẹp (xác suất 5-7%)

- Sẽ có đôi khi các bro nghe quản lý mấy cơ sở mục 1,2 nói thợ ở đây từ cơ sở sang trọng qua làm cũng nhiều lắm... xin thưa với ae...đó là thợ bị thải, thợ ko đủ lượt iu cầu hàng tháng vì xấu hoặc skill íu, thợ ko đẹp...chứ ko thể nào mấy mục 1, 2 có level thợ đẹp như mấy cơ sở sang trọng đc nhé. Đó là điều ko thể.
- Đa phần cái ae đi chơi..ấn tượng đầu tiên là thợ đẹp trước đã, e nó đẹp thì mình mới thử coi skill thế nào... còn thợ bình thường hoặc lèn tèn..nhiều khi có chà vú, có Vip Thái này nọ mình vẫn ko có cảm giác gì đặc biệt

- AE cứ xác định level mình mà đi cho phù hợp, đừng tin những gì PR, quảng cáo tràn lan, hãy phân tích và chọn sản phẩm đúng với tiêu chí của mình

Chào đoàn kết và chiến thắng..chúc ae luôn chọn đc những sản phẩm ngon đúng với phân khúc của mình

Mở ảnh nền