Hot Girl Report chị gái dễ thương nhiệt tình củ chi

Lượt xem: 320

đình mao

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
61
1
8
Chuyện là nay có công việc đi Chỉ cu, mà khi về lại mưa răm răm, thế là thấy quán cafe này có chị gái gương mặt dễ nhìn có nét, liền tấp vào làm chai nước suối trò chuyện cùng chị, thì được biết là dịch vụ thì vẫn như mấy quán cafe mình từng đi, massge 200, chịch 300... Mình thì tính là chỉ massge thôi nhưng chị kêu thôi em mở hàng chịch chị đi, cho từ giờ đến tối chị có khách chịch nhiều hơn 😁😁😁. Thế là chiều theo ý chị luôn... Vào phòng chị vừa liếm ti, vừa HJ nhẹ... Liếm ti 1 hồi thì chị cũng BJ lút cán phê chữ ê kéo dài luôn nha anh em... Chị BJ cho thật cứng rồi thì cũng trồng bao vô quất... Bắt đầu từ thế truyền thống... Dập chị được vài phút thì mình kêu chị ơi đổi thế nha... Thế là chị lên trên nhúng mình... Vừa nhúng chị vừa liếm ti tiếp phải nói là phê... Chị nhúng nhiệt tình cộng thêm đường lưỡi liếm ti ướt át nữa nên mình cũng out ở thế cửa ngựa bắn cung này luôn 😆😆😆... Out xong thì chị cũng tháo bao nhẹ nhàng cho mình... Rồi lau cu sạch sẽ ... Xong còn hun nhẹ lên ngực mình cái nữa chứ. Ta nói chị dễ thương cực kì luôn 😊

Kết thúc buổi sung sướng thiệt hại 300k

Địa chỉ: Dưới chân cầu sáng, quán nằm dưới ngã 3 đèn xanh đèn đỏ võ văn bích nha anh em... Kế bên quán là tiệm phở, chịch xong anh em có thể ghé ăn phở hồi sức luôn 😁😁😁

Mở ảnh nền