Massage Quận 12 Report checker khó tình mà còn thấy ok

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 155

Trọng Nghĩa

Tập Sự
Đam Mê Massage
19/6/22
20
0
1
Tui ăn chơi mấy loại hình này cũng gần chục tháng nay. Từ diễn đàn nhiều chỗ và rồi nay qua congdongthugian. Sụp hầm khônh biết bao nhiêu chỗ mà kể chắc cũng nhiều. Tìm được quán TC Trung Chánh thấy nhiều bài rì pọt cũng khá ổn. nhiều người Tới lui chơi. Nhìn chung các em đều ok và tạm hài lòng. Không ngờ hôm đó tới lượt em Nhi. Thấy em tròn trịa, đầy đặn, mặt xinh nói chuyện cũng vui vẻ. Nghĩ bụng chắc ok và yên tâm hưởng thụ.
đến nơi thì vẫn như các cs khác về dịch vụ và giá vé nhưng hơn đc mấy chỗ khác là nhân viên ở quầy rất nhiệt tình nha. sau khi Theo chân phục vụ vô thang máy, đứng chung với phục vụ xăm kín tay thấy tự nhiên mình cũng oai oai theo sao đó kkkk thang máy hơi nhỏ nên k gian khá là im lặng.
Vô phòng thấy bé đã đứng chờ sẵn trước cửa, hơi giật mình 1 xíu, nhìn bé đúng kiểu mi nhon á mấy ông, gọn gàng, tóc dài tới đít nữa chứ, face khá xinh .Phòng rộng rãi, xông khô xông ướt đầy đủ, bồn tắm to đùng,sạch sẽ đẹp đẽ ok, ko có tủ đựng quần áo đành phải treo 1 góc tạm chấp nhận. Thay đồ vô xông hơi xong thì bé cũng lấy khăn lau mồ hôi cho tui, dc cái xông hơi lên hơi nóng nhanh vcl ngồi xíu phê lắm, ngồi nghỉ uống nc nói chuyện với bé 1 xíu r bé kêu tui vô bồn tắm. Gội đầu, chà lưng, chà trym đồ các kiểu. Rồi bắt đầu ôm hun tui, đi đường lưỡi từ cổ xuống ngực. Bé này dú ko to lắm nha, bóp mềm mềm thích vãi, bj nhẹ nhàng tình cảm, k cấn răng nha. Tui out xong 1 cái trong bồn, cũng hơi tê tê, thì e dắt tui lên giường để ms khỏe. Tui là tui mong chờ phần này nhất, lý do tui book e là đây, bé này mông phải nói là to chắc tròn trịa nhìn phê lắm, đi nuru mà đưa về thế 69 phải nói nhìn mông thấy chym nữa chà chảy nước miếng, như cảnh mà treo miếng thịt trước mõm cứ tới rồi lui muốn cạp cạp nó chảy nước miếng mlem mlem nha, K uổng công tui đi tham khảo ý kiến anh em trong group, kkkk.Túm lại tui cũng ra dc 2 cái thôi, k nổi cái thứ 3. Nhiu đó thôi là quá phê pha roài...dc cái e chủ động lắm tạo mình cảm giác e nhiệt tình muốn làm cho mình ra, mà đuối thật sự thôi nằm ôm e dưỡng sức.
Nosi chung là ông nào thích trải nghiệm gu minhon mông to, thì đi bé này ok đó.

Mở ảnh nền