Massage Gò Vấp Report Check Ngay Em 882 Của Massage Royal

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 394

Đặng Tuấn Anh

Tập Sự
Lão Làng Massage
4/11/22
27
2
3
Tàu ngầm được mấy hôm thì giờ cũng phải trồi lên lại vì bị quăng một quả giới thiệu nhân viên hơi bị khủng, thế là máu dâm đã có thì khó mà bỏ được, mò qua check liền một kèo cho nóng.
Em nó mang số 882, cũng có vẻ HOT nên kèo hẹn về đêm mới gặp được em nó, mò qua trải nghiệm em nó cùng với vé CIA thì cũng đáng, đi rồi mới biết em nó khá là ngon trong dàng HOT.

Face em cũng dạng xinh xắn, được cái đáng yêu, nhẹ nhàng
V1: To tròn , mềm mịn khá thích. Bóp cực sướng tay.
V2: Phẳn phiêu, cực căng, vòng eo cực chuẩn, eo thon nên ôm cũng không sướng bằng eo mỡ.
V3: Chuẩn tròn đẹp, chắt tay xoa cực thích sướng tay là đây, chuẩn của dáng doggy sung sướng.
V4: Hàng cực phẩm, nước nôi đủ dùng thôi nhưng khá là sướng khi tevet, nuru miết khá phê.
Sv thì chuẩn chỉ vô cùng, tắm tiên mò mẫm thoải thích khi cực sướng tay, hàng ho phải gọi là chuẩn ngon lành nên không chê vào đâu được.
Massage em nó nuru chuẩn sướng, miết rê đủ hết mọi thể loại với v1 và v4 cực chất, đặc biệt là phần cọ bím khá sướng. BJ + 69 chuẩn bài, tevet khá sướng, cavat đẹp... Đánh giá em này rất đáng trải nghiệm, nhớ hẹn kèo trước khi qua để ko bị chờ đò nhé

Mở ảnh nền