Tâm Sự , Kể Chuyện chạy grap húp khách

Lượt xem: 291

bùi anh tú

Binh Nhất
Lão Làng Massage
29/7/23
26
4
3
Chuyện là đêm em chạy thêm app, chở 1 bé 2k2 thì say bí tỉ ngồi kh vững nên em kh dám đi nhanh đi có 6-7km mà 1 tiếng mới tới nơi, bé nó xỉn thiệt ngồi ôm rồi ngủ gục lâu lâu gục qua 1 bên rồi nôn dính cả ng mình các thứ rồi ngồi đợi lâu vcl, bé nó gục thì mình phải níu kh bé nó ngã thì em có nhỡ tay đụng nhầm zú nên cũng hứng hứng( mặc dù mình cũng dam với có qua vài mqh fwb thích khoái cảm này nọ nma đấu tranh dữ lắm tại nghĩ làm tới thì nó cũng kh đúng lắm) sau 1 hồi đưa tới đg nhà em nó em kh gẹo hẻm nhà em nó mà gẹo vô hẻm tối rồi em kiu dậy bé nó say tìm đt với tiền thanh toán mà cứ ngã tới ngã lui nên em ôm eo rồi em sấn tới thơm má ẻm cái ẻm nhìn rồi em kêu xl, sau đó em đè hôn luôn luồn tay vô áo sờ các kiểu( vú hơi lép mà đầu ti mềm lắm, kb do lép hay s mà đầu ti mềm với hồng lắm, hôn chán chê kb ẻm có tỉnh chưa mà đòi về, cái em vạch áo lên bú thì rên sướng) đc ng quen đặt giùm ng quen cứ gọi hỏi nên em cho bé về với cả xin sdt mà bé tránh né chắc có lẻ đã tỉnh, đưa vô hẻm nhà thì nghi là em trai bé ra đón rồi thanh toán tiền bằng máy bé chuyển qua momo nên có sdt, với bé có để quên đồ nên sáng nên sáng nay có vài sdt gọi tới em check ra cu hqua ck bằng đt bé đó là ny bé nên chuyện lúc say chỉ nên dừng ở lúc say thôi, em kh có gạ gẫm gì nữa🤣 sdt ny bé thì em truy ra fb ny với cả fb bé luôn, lần đầu em đc húp dán loli với kiểu lén lén ntn nên chia sẻ ae đọc chơi chơi, tối nay em ship đồ bé bỏ quên qua cho bé ae có cao kiến gì kh do em nch cũng kém í 🤭bé có ny rồi mà em kiểu đấu tranh lắm nửa muốn gạ nửa kh
Văn kh hay từ từ em trau dồi nhé 🫣

Mở ảnh nền