Report Chán nản khi ghé Luxury Điêu thuyền

Lượt xem: 1,640

Cậu Bé Lúc Lắc

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
21
3
3
Qua tao với lũ bạn đi nhậu, 6h về thấy ngứa ngáy trong ngươi, mới hẹn nhạu vào Massage Luxury Điêu Thuyền chọn đào = ipad xả.
thế đéo nào vào xe tự dắt, ko có tiếp tân, có thằng nhóc locker mồm bala là bên e đào chuẩn nên ko cần ipad nữa a cứ yên tâm lên.
tao thấy hơi có mùi nên tính về mà lỡ đi chung vs 2 thằng bạn nên thôi đi đại vé min 700k. vào gặp con máy bay nói chuyện vô duyên đổi con khác, vào nói chuyện cũng hơi hơi ok thôi đi đại, rồi sao vào bú bú 2 3 cái lấy tay shock, đời tao đi chơi chưa bao h gặp cái dịch vụ nào nó tồi tàn tới mức vậy mất 1.4tr để HJ đau dái ko đc gì khác, bé nó chỉ nude vòng 1. tao nản kêu thôi nằm a ôm tý, em nó nói a làm nhanh a ra e còn ra tiếp khách khác, tao kêu ủa vậy giờ a đi vé a đi tính như nào, e nó nói ko biết, tao biết tao sụp rồi nên nói nhẹ nhàng cho chót cái vé. mà dkm em nó phán: a ko ra thôi a có quyền kêu ngừng chứ ko có ôm ấp gì hết.
sau tao hỏi mới biết cơ sơ đổi chủ rồi, anh em cẩn thận nha. tao đi chơi nhiều nick tao ít rp nhưng cứ rp là phải nát lắm mới rảnh ngồi viết, mớ iđi về mà h dái còn đau.

• Like
  • Wow
Reactions: anhql and Explorer

Mông Nẩy Nẩy

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
141
11
18
1 triệu 4 là tính luôn code giảm giá rồi thì hơi chát mà service lại ít

Cu 20cm