Discount Hot Girl Report CF BTC Mới đi về tức thì Review luôn. Cũng không vắng lắm đâu

Khuyến mãi

Lượt xem: 371

đạt luận

Tập Sự
Đam Mê Massage
28/7/23
20
0
3
Tao đi buổi trưa cỡ 12h-1h
Tình hình đóng cửa nhiều, trên đường từ Đồng Nai qua BD tao thấy có 2 chiếc xe của CA hốt mấy em + Mấy thanh niên ngồi trên đó chỗ gần ngã 6 An Phú.
CFHJ/BJ thì không thấy nữa giờ toàn để HTGD không thôi.
Lấy cầu Bà Năm làm điểm phân chia =)) Từ Cầu BN về hướng BD không có móng nào, hướng về ngã tư LVK thì nhiều cỡ 10 quán HTGD.
Đọc bài thấy có ông nào chỉ HTGD gần cầu BN kế quán Bánh canh/bún bò có em teen xinh lắm tao cũng lủi vô thử, chỗ đó ngoài HTGD còn có để làm Giấy tờ nhà đất gì đó nữa. KHÔNG có em teen nào hết tao thấy có 1 chị đi ra tao hỏi ở đây có Matxa thư giản không bả kêu KHÔNG. Chạy lên 1 chút nữa bên tay phải có 1 tiệm HTGD rất nhỏ, khó thấy, có 2 bé teen, 1 bé bịt Khẩu trang nhưng nhìn Teen cực + đôi mắt đẹp. Bé kia thì lớn hơn mặt bình thường. Nhào vô hỏi cũng kêu đéo có làm. Chạy tiếp lên gặp HTGD Thùy Dung có 2 em một em sn 94 mặt đẹp, ngực bơm, không cho hôn hoặc xe đầu vú cho bóp thôi, t đi em luôn 300k, còn em kia thì chắc lớn hơn, mặt bình thường. Tình đi check tiếp mà mở Rphang lên thấy bài CA đang hốt dữ quá + Trưa nắng quá t cũng mệt ---> VỀ
Ờ THÊM VỤ NÀY: Bữa lên Youtube coi mấy thằng hay chạy xe chọc ghẹo mấy em đứng đường bên MP-TV buổi tối. Thấy có em kia cũng xinh mà bẽn lẽn t cũng khoái, chạy qua đó quần tới lần thứ 3 mới gặp em ---> ĐẬU MÁ NÓ BEEDE tụi m ơi giọng nghe kiểu réo réo là tao biết liền, nguyên dãy đó đứng bê đê hết
AE có hàng họ gì hay hay share t thử cho biết với. Đi lòng vòng check CF chòi riếc cũng chán

Mở ảnh nền