Massage Gò Vấp Report câu chuyện huyền thoại bé 68

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 235

văn nam

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Nếu TML nào có biết mình chắc cũng rõ trước mình Massage khá nhiều
Như tiêu đề mình đi vào một tối khuya cách đây vài hôm sau khi lai rai với đám bạn vài chai vui vẻ và cảm giác nứng nừng nưng dâng trào sau khoảng thời gian chia tay với gấu tầm hơn 1 tháng "suy sụp". Lấy ngay điện thoại vào diễn đàn Massage Royal tham khảo một số bình luận của các đồng dâm và sau đó Book thẳng với xơ sowr royal qua sđt và mình có nói chỉ cần SV không cần ngoại hình được royal khuyến nghị đi bé 68
Ngoại hình KTV 68 tại royal:
Face đã sửa mũi,... nói chung đẹp ưa nhìn
Cao tầm 1m6x cân đối
Skin trắng vừa, mịn màng
V1 Không quá to, vừa phải vì mình cũng không phải hệ bưởi lắm
V2 Lipit chút chút nhưng cũng ổn
V3 Khá đẹp phù hợp vỗ và ụp mặt vô
V4 Hơi khô, cạo lông sạch sẽ, ko cavat.
Service Vì bé làm nghề cũng khá lâu rồi nên kỹ năng cũng OK. Theo lời bé kể đã làm 3 năm trong nghề.
Bước vào phòng bé nói chuyện vui vẻ cũng chịu khó kích thích lúc đầu sau đó vào tắm và bj trong bồn nhưng Bj chỉ được khoảng 60% và không CIA. Sau đó bé tắm lại cho mình rồi mình ra ghế ngồi hút thuốc ngồi nói chuyện đến hết giờ. Điều quan trọng ở đây là mình đi vé 1 triệu 4 theo cam kết của cơ sở sẽ bao gồm: 2 lần OUT, ONSEN, Nuru, Trườn thái và Massage Khoẻ, .... nhưng mình chỉ được 1 lần ra và Onsen thôi.
Sau khi gặp vấn đề trên ngày hôm sau mình có hỏi lại với Trinh Trinh về việc trên nhưng chỉ nhận lại những hứa hẹn và xin lỗi vì sự cố mình gặp phải... Thật đáng tiếc cho 1 cơ sở Massage mới lên trong thời gian gần đây.
À quên về CSVC còn rất mới do vừa thành lập và thái độ phục vụ của nhân viên tại Kiều Trinh rất OK

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
V1 Không quá to, vừa phải vì mình cũng không phải hệ bưởi lắm
V2 Lipit chút chút nhưng cũng ổn
V3 Khá đẹp phù hợp vỗ và ụp mặt vô
V4 Hơi khô, cạo lông sạch sẽ, ko cavat.
ngon lành ngay