Massage Hà Nội Report câu chuyện cúi tháng của ae tôi

Massage Hà Nội

Lượt xem: 379

Hoàng trường

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
cahào ae chúc ae cuối tháng bỏ lại mọi sui rủi và thnág tới làm ăn otake hơn để đến cs thường xuyên hơn nhé. thì hôm nay rảnh rảnh háng lại xách con xe chiến guây tauf qua tòa tầng 3 Tòa HUD2, tây nam Linh Đàm, Hoàng Mai đi xả thân cuối tháng.

đến cơ sở thì từ bảo vệ đến ae trong cs thì rất là nhiệt tình luôn, vầy thì chắc chắn phải chơi rồi không chơi sao được, không chơi là có lỗi lắm với thằng em.
vào quầy mua quả vé Vé super Vip chơi cho đã cho lâu. xong chọn thêm em 83 rồi ra ghế nhồm nhoàm tô phở cho ấm cái bụng với có sức mà làm việc chứ ae.
lát sau lên phòng thì em cũng gõ của ngay sau đó để vào với cùng
cảm nhận cá nhân thấy đucợp là face rất thích kiểu như vậy dễ thương và ngoan đậm chất " damdang "
v1 Cam việt bóp mềm vừa tay, ae thích hệ tự nhiên thì em này là sự lựa chọn
v2 Thon gọn ôm ấm
v3 Đẩy từ phía sau là hết bài
v4 Nước nôi lên láng hồng hào sạch sẽ.

Về phần trong bồn thì em tắm táp khá kĩ, em này nhìn có vẻ thích sạch sẽ nên em kì cọ, len lỏi mọi ngóc ngách, len lõi bằng cái lưỡi ấm ấm thần thánh của em. Gợi tình rồi làm đủ thứ có kích dục làm bằng nhỏ cứ muốn dâng trào ra. Quá sức chịu đựng nên đành phải bế em ra giường.

Lên giường tới phần khoẻ người nhỏ nhắn mà làm tới đâu là khoẻ tới đó, phần này ai thích massage khoẻ thì nói bé nhé.

phần mệt thì phê quá không nhớ nổi ả thông cảm tự đến mà thẩm nhé.

Mở ảnh nền