Massage Quận 10 Report câu chuyện của thằng nghiện JAV khi đi masa

Lượt xem: 275

quân anh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
1
3
nghe đến từ ozawa chúng ta liên tưởng đến cô gái nhật bản đóng bộ phim JAV nổi tiếng cô gái ấy rất xinh đẹp dâm đãng .nghe đến từ xinh đẹp và dâm đãng thì chắc chúng ta k bỏ quên dc .tôi nghĩ ông chủ masage ozawa này cũng muốn đem lại cái đẹp ,sự dâm đãng cho ae trãi nghiệm.
chạy đến nơi là vào gửi xe là đã có nhân viên giữ xe chào đón nồng nhiệt mời vào trong .hỏi ăn uống gì để lấy .tôi uống nước suối .thế là phục vụ ở đấy đem ra dĩa trái cây và chai nước suối.mời tôi ăn uong nằm nghĩ.nằm dc 15p sau khi khoẻ r thì dc nhân viên lễ tân chào và mời mua vé tại đây có chiếc ipad cho ae chọn vé và hình mấy bé nhân viên .tại cơ sở này tầm khoảng 15 bé nhân viên .tôi lướt lên xuống thì chọn vé vô cực và bé nhân viên. sau khi chọn xong tôi thanh toán tiền tại quầy vé sau khi thanh toán tiền vé xong thì dc nhân viên lễ tân dặn dò lại 1 lần nữa .nếu lên trên phòng gặp bé mà a hợp gu hoặc không hài lòng thì báo bên e sẽ thay thế bé khác cho a nhé. nằm đợi khoảng 5p thì 1 nhân viên phục vụ nam xuống mời tôi lên phòng. Vào phòng xông được 3p là bé vào, chạy ra nhanh thôi chứ xông gì nữa, dạo này các anh làm quá sao mà ốm hơn 04 tháng trước rồi, hỏi ra thì dạo này nhiều drama quá nên bé nhậu hơi nhiều, nên ốm =))) nghe nó cứ sai sai, mình nhậu nhiều thì mập chứ ta, mà thôi kệ, cái cần ko ốm là được =))

Vẫn mái tóc vàng quen thuộc, nay ốm đi nhìn body càng hấp dẫn hơn, 68 kiểu càng nhìn càng thấy xinh, mới nhìn thì có vẻ hơi buồn, thích hợp mấy anh thích nhựa nhựa, em nó mà mở miệng ra là điệu muốn chảy nước =)))
V real, 09/10, cái gì nhỏ lại chứ cái này thì ko nhỏ nha, bao xài.
V2 ốm đi nên càng nhỏ hơn xưa, đúng chuẩn đồng hồ cát =)))
V3 em ko quan tâm lắm, nhưng nó có vẻ bự hơn xưa thì phải, được 29 truyền nghề chăng =)))
V4 bao nước =)))
Điểm mạnh massage khỏe cực tốt, em rất khoái điều này, mặc dù đi massage mệt nhưng lại thích mấy bé kỹ thuật tốt.
Điểm trừ siêu điệu, mở miệng ra là nhõng nhẽo muốn chảy nước =))) này tùy gu nha mấy Anh, em thì ko vấn đề gì.
Chốt lại là em hoàn toàn ưng ý với quyết định của mình, lâu lâu mới đi lại nhưng vẫn chọn số lần đầu tiên mặc dù dạo này BB có khá nhiều số mới, nhưng em thiên về an toàn, và 68 bảo chứng cho điều đó.
Amazing good job Đi em xong về nghỉ 2 ngày mới lên viết review nổi là mấy anh hiểu rồi, vẫn như cũ, 2 shot xong ra ghế còn hỏi làm shot thứ 3 hok =))) bỏ đi nha em, làm xong ai khiêng anh về :((
Thanks anh em đã đọc review, em lại lên đường đi công tác, hẹn lại anh em lần sau kk

Mở ảnh nền