Massage Hà Nội Cặp bài trùng 2 chị em ở tokyo

Massage Hà Nội

Lượt xem: 830

Dulyle0

Tập Sự
Đam Mê Massage
31/7/23
10
0
1
Chào các đồng dâm
Nay mới có dịp ghé qua tokyo 243 Quan Hoa để trải nghiệm sau khá nhiều review tích cực trước, nhưng nói chung là đượcc
CSVC: Cao, khá rộng rãi. Về phòng có
bồn tắm to ae 4 tay thoả mái.
Sau khi tham khảo vs quản lý, mình lên phòng sau đó sẽ chọn trực tiếp.
Chính thế lại hay chứ xem ảnh xong lại đến lúc k đc như kì vọng 🤣
Lên phòng luôn, mình có đổi 1 lần, sau mới biết là bé 68, nhưng ksao ngay sau đó là một bé cao ráo trắng trẻo múp rụp bước vào 🤣pick luôn. Sau khi vào bồn mới thấy bé trẻ mà vú to đẹp, đầu tí bé, mêeee, sau bé có mời 4 tay gọi thêm chị gái vào, oke và thế là lúc sau có 1 bé nhỏ nhắn hơn bước vào, vài nhận xét khách quan cho ae:
- ms 29: bé chị, xinh xắn, nc vui vẻ hoà đồng
+ v1: tự nhiên cân đối hệ cam
+ v2: eo đẹp
+ v3: mông nẩy nở nang :))
+ v4: đã cạo gọn gàng sạch sẽ và khít vl
- ms éo nhớ
bé em thì con non, sn 2k4, thơm như múi mít :))
+ v1: đẹp nha, như 2 trái đào hồng hào
+ v2: form đầy đặn nên hơi có lipit
+ v3: nở nang, mẩy
+ v4: múp míp, bím non, nước thoải mái dùngg
Sau khi e 29 tắm rửa kì cọ sạch sẽ thì 2 bé dắt mình lên giường cho hiệp 1, đầy đủ service, lại còn 2 chị em nữa nên kết hợp rất mượt, tự nhiên thoải mái âm thanh sống động :)) lần nay chị ở trên e ở dưới, với 2 chiếc lưỡi điêu luyện mềm mại luồn lách khắp nơi, phía dưới e cũng rất miệt mài bj, thế là out ngay trong miệng xinh xắn của bé. Nghỉ 1 lúc thì đến massage khoẻ cho hồi sức, 2 bé đấm bóp 2 bên trò chuyện vui vẻ
Sau đến màn nuru, quả trườn thì mỹ mãn lắm 2 bộ ngực cùng tấn công mãnh liệt vào mình hoà vào đó là tiếng rên của e như idol jav vậy.
Đến hiệp 2 thì lại đổi chỗ chị dưới e trên, shot 2 lên khá lâu mà đc cái 2 bé vẫn miệt mài :)) mình để ý mỏi quá thì lại đổi nhau,
Phê quá có ú ớ đc gì đâu. 2 e song kiếm hợp bích khiến mình sướng như điên rồi bắn hết cho e 29, cạn kiệt luôn 😂.Sau màn thể hiện đó của 2 em thì sao mình có thể chê vào đâu được. Thoả mãn !
Mà web giới hạn dung lượng ảnh nên k biết share ảnh cho ae kiểu gì 😆

Dulyle0

Tập Sự
Đam Mê Massage
31/7/23
10
0
1
trẻ vậy thật hả ông
Thật bác ạ,
1B6F2412 7706 4146 83A8 EEC6FD4CAAEA

Mở ảnh nền