Discount Report CF Thư Giãn- HTGD CẢNH BÁO EM NHI - Cà phê BJ Cô Chủ Nhỏ Bình Long Tân Phú

Khuyến mãi

Lượt xem: 121

bùi anh tú

Binh Nhì
Lão Làng Massage
29/7/23
25
4
3
Tui ăn chơi mấy loại hình này cũng gần chục năm nay. Từ diễn đàn lauxanh cho đên Thiendia rồi nay qua rphang. Sụp hầm khônh biết bao nhiêu lần mà kể hết. Tìm được quán Cô Chủ Nhỏ Bình Long thấy khá ổn. Tới lui chơi cũng nhiều lần. Nhìn chung các em đều ok và tạm hài lòng. Không ngờ hôm đó tới lượt em Nhi. Thấy em tròn trịa, đầy đặn, mặt xinh nói chuyện cũng vui vẻ. Nghĩ bụng chắc ok và yên tâm hưởng thụ.

Ai ngờ khi vào việc em toàn dùng tay, sục bất chấp, lâu lâu đưa miệng vào ngậm 1 cái. Tay em sục phải nói là chuyên nghiệp, nhanh hơn tốc độ âm thanh, tương đương vận tốc ánh sáng. Tao yếu quá không chịu đựng nổi 5p. Sục tay kiểu này mà giá 250k thì không hơp lý lắm. 150k thì còn tạm chấp nhận được nha Nhi.

Mình nghĩ chắc hôm đó em không khoẻ nên làm tay. Vài bữa ghé lại kêu em vì e nói chuyện cũng khá thân thiện và dặn mình có gì ghé ủng hộ em tiếp. Lần 2 mình hy vọng em đã quen mình và cho mình cảm xúc khác hơn. Dm nó không khác gì lần đầu. Thề không có lần 3 nha Nhi.

Nói chung, anh em vào mà tới lượt em Nhi thì kêu em khác tránh mất tiền oan nha.

Đặc điểm nhận dạng: dáng hơi cao, mặt tròn như bánh bao, thân hình cũng tròn trịa, đầy đặn, vú 1 thì vừa phải. Không biết thì vào hỏi Nhi là em nào, rồi cười cười kêu em khác là ok.

Mở ảnh nền