Massage Hà Nội cảm xúc nhiều và dài lâu chỉ có tại J spa nuru

Massage Hà Nội

Lượt xem: 684

Trần trung tuấn

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
nếu các bác tính đi trải nghiệm thì hãy chuẩn bị tâm lí và chuẩn bị trước vì sắp tới tui nghĩ các khó lòng mà kìm được đạn trước những màn kích kích nứng vô cùng sảng khoái của bé J85 đến từ cs J SPA NURU nha kkk

bé J85 có khuôn mặt xinh xắn , sóng mũi cao ráo , có nét dâm dâm , vui vẻ và phục vụ rất nhiệt tình em sở hữu dáng tráng trẻo , gon gàng
lên phòng ngồi xông tầm 5p gì ấy thì thấy bé lên, ráng xông hơi thêm tí nữa thì tui xông ra cho em lau người và đập vô mắt là bé có khuôn mặt trẻ chung và dáng vẻ thon gọn như gái đôi mươi vậy. em có lấy khăn rồi lại lau người cho tôi và mời tôi ra ghế ngồi để bớt nhiệt , tranh thủ tìm hiểu nhau một chút rồi cùng em chuyển xuống bồn. dòng nước ấm áp chảy từ vai xuống toàn thân thể cùng với xà bông em tắm rất kĩ càng và sạch sẽ. ngồi ngâm bồn rồi chiêm ngưỡng cả thân thể em từ những đường cong của em chà xát với người tôi tạo nên một màn thủy chiến cực kì thích thú, em bắt đầu ve vẫn xuống dưới và bắt đầu mơn trớn tờ trym của tui. màn thủy chiến chỉ diễn ra tầm 5p th là ra mất mẹ lần 1 luôn.

Massage khỏe bài bản, đầy đủ các công đoạn. Gối thảo dược,đá nóng,bẻ lưng, vặn người nó đã.
Nằm sấp bé xoăn 2 bên ống quần đùi lên hết tầm,như đang mặc lọt khe. Bé lâu lâu khèo khèo khẩy khẩy là tui nghi có điềm lành. Rồi còn khen nhìn anh ngon. Làm ngại kinh khủng
Lật ngửa ra bé làm đầu vai gáy, khom khom vuốt tới bụng,tui định chòm lên nhưng sợ gây hiểu lầm,vì mình cũng tử tế lắm,ai làm bậy vậy dc.
Bằng dụ em đứng bên hông vuốt lướt cho có cảm xúc,thật ra tui chỉ âm mưu vuốt mông,khám phá nhẹ nhẹ em thôi.

Bé này có nét lai lai người Hồng Kông ,mà chùm lông quá trời quá đất,đến đoạn này em nó né ra ý nói là không được,chủ biết sẽ đuổi.
Thôi thì cũng dằn lòng lại vì đây không phải là chốn xô xát ngoài da,thả ga khám phá. À cái vếu bự tổ chảng nữa. Em nó chủ động khơi gợi va quẹt V4 bên tay tui. Thiết nghĩ chắc có nghề,hoặc từng làm bên mảng massage mệt.

Nhỏ chỉ cao tầm 1m52 nhưng không phải là chuppy,chỉ hơi múp múp có da có thịt.
Vuốt lướt điệu nghệ làm mình phê quá phê.dù không hẳn là Hj out trình. Nhưng với tui như vậy mới mang cảm xúc nhiều và dài lâu.

Mở ảnh nền