Massage Gò Vấp Report cảm nhận về adam trong ngày mưa

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 204

nhâm anh tuấn

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Trưa đi đám giỗ làm vài ve tê ông anh rủ đi massa cho dã rượu chiều đón con, mình nói tìm chỗ nào massa khỏe mấy nay mệt người quá, thế là ổng dắt lên adam gần Lê Văn Thọ , P. 11, vào thì thấy có 1 em mặc bikini live cực sexy với 1 em lễ tân ra chào hỏi và tư vấn mình , nghĩ là ms nên thoy ko quan trọg đẹp hay xấu, lên phòng thì thấy trong phòng có giườg có phòng xông hơi kêu mình lột hết đồ, cũg nghi nghi ròy, em chụp thằg nhỏ của mình bảo có muốn bj mạnh không, mình sợ quá bảo thôi, thê là kêu mình nằm xuốg ms, sau 1 hồi lâu ms đủ chiêu như ms khỏe, làm thấy cũg phê, thì lát sau kêu mình nằm ngửa ra, lấy cái dầu gì đó xoa xoa quanh khu vực thằg nhỏ, chịu ko nổi nó cứg lên, em bắt đầu thoa dầu lên mân mê nó thấy cũg phê, mình hỏi ủa ở đây có dịch vụ này lun hả thì mb trả lời là tùy khách yêu cầu, mình hỏi giá thê nào thì em im im xog hết, thấy ms mà sục lun cũg dc thế là ok lun, do có tí cồn nên tui cũg lâu ra z mà ko hối hết giờ, ông anh bảo bạn ổnglàm đủ trò con gà luôn đc mà mình chưa dám tại ko biết thê nao
Nhận xét sơ bộ thì phù họp xã lũ, bác nào gu teen thì ko nên đi

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
138
14
18
bên này đc cái mấy em nó cũng chịu khó chiều khách đấy nhỉ

Mở ảnh nền