Massage Gò Vấp Report cách để đi massage với ae nhà có oto mà ít đi

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 295

trần hoàng

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/7/23
6
0
1
hello ae lại là hoàng đây, giới thiệu cho ae mới là hoàng là checker lỏ thôi ae à chứ cũng chẳng phải là dân chuyên nghiệp hay gì cả đâu cho nên là hoàng cũng chỉ biết sơ sơ về massage thôi chứ không biết rõ toàn bộ đâu hehe.
cứ hứng lên là lôi xe ra khỏi nhà nói là đi rửa xe cho đỡ đóng bụi thôi, thế là đi mất mấy tiếng hêhe, Đến nơi vẫn nụ cười thân thiện của chú bảo vệ đến sự nhiệt tình nhanh nhẹn của pv, tui được đưa lên lâu chưa đầy 5ph chờ đợi, vào phòng ngồi tý em vào. Ngồi tâm sự cùng em một tý , sờ mó em thêm tý em sờ ti rồi ôm hoàng, cảm giác nó sao mà thích quá. Thay đồ rồi vào bồn luôn. Bỏ giai đoạn tắm mà vào luôn màn dạo đầu của em nó cứ nhẹ nhàng rồi đều gì đến cũng đến, nhóc bắt đầu trồi dậy dưới sự ma sát của em, bàn tay vuốt lấy nó nâng bi vuốt trụ cứ làm thế mà hoàng tận hưởng khoái cảm tăng dần nhưng mà hoàng tỉnh nên kêu ra giường làm tiếp.

Khâu massage khỏe của em làm cho thì hoàng nghĩ mấy bác nên thưởng thức, cực êm và cũng đó là thời gian theo hoàng là được thả lỏng hoàn toàn. Em đấm , vuốt khá là kỹ đến khi em chuyển qua phần thư giản, bắt đầu với cặp ngực em trườn lên kèm hơi thở nhè nhẹ của em tui sởn da gà, em đi từ trên xuống dưới cứ từ từ làm con tim hoàng như ngừng đập ngay với cảm giác nó sướng phê kéo dài. xoay người lại em dùng cô bé ướt át cạ lên thằng nhóc ui nó cứ lại sướng và càng cứng hơn , hoàng muốn bắn luôn ngay lúc này nhưng chưa được vì em còn thêm bài vuốt và hôn bú thằng nhóc còn tê tái hơn nữa, cao trào cứ lên cứ làm hoàng không thể kềm được lúc em chuyển qua 69 là hoàng cứ húp bướm em một cách say sưa rồi em giật nòng phát hoàng được bắn xối xả một lần nữa cũng tại Hoàng Gia mà được sướng như thế này. Bao tinh túy được xã ra cực phê , cùng cái vị từ nước của em nó hứng phê tới nóc.
Em 79 Hoàng vẫn cảm nhận là một cách thư giản nó nhẹ nhàng mà sâu lắng phù hợp mấy bác trầm tính hihihi. Vào gặp em cứ chỉ muốn tâm sự với em rồi nhẹ nhàng cùng em lên đỉnh. Lúc xong em còn nằm ôm Hoàng lúc nữa, cứ thế này thì sao mà quên được em.

văn hớn

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
25
0
3
hello ae lại là hoàng đây, giới thiệu cho ae mới là hoàng là checker lỏ thôi ae à chứ cũng chẳng phải là dân chuyên nghiệp hay gì cả đâu cho nên là hoàng cũng chỉ biết sơ sơ về massage thôi chứ không biết rõ toàn bộ đâu hehe.
cứ cái đà này mấy hôm nữa là bác lên lão làng thôi, cố gắng fen nhé hahaha

phạm quý

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
47
0
8
Em 79 Hoàng vẫn cảm nhận là một cách thư giản nó nhẹ nhàng mà sâu lắng phù hợp mấy bác trầm tính hihihi. Vào gặp em cứ chỉ muốn tâm sự với em rồi nhẹ nhàng cùng em lên đỉnh. Lúc xong em còn nằm ôm Hoàng lúc nữa, cứ thế này thì sao mà quên được em
chiều như chiều người yêu thế còn gì

thái hoà

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
35
0
6
Khâu massage khỏe của em làm cho thì hoàng nghĩ mấy bác nên thưởng thức, cực êm và cũng đó là thời gian theo hoàng là được thả lỏng hoàn toàn. Em đấm , vuốt khá là kỹ đến khi em chuyển qua phần thư giản, bắt đầu với cặp ngực em trườn lên kèm hơi thở nhè nhẹ của em tui sởn da gà, em đi từ trên xuống dưới cứ từ từ làm con tim hoàng như ngừng đập ngay với cảm giác nó sướng phê kéo dài. xoay người lại em dùng cô bé ướt át cạ lên thằng nhóc ui nó cứ lại sướng và càng cứng hơn , hoàng muốn bắn luôn ngay lúc này nhưng chưa được vì em còn thêm bài vuốt và hôn bú thằng nhóc còn tê tái hơn nữa, cao trào cứ lên cứ làm hoàng không thể kềm được lúc em chuyển qua 69 là hoàng cứ húp bướm em một cách say sưa rồi em giật nòng phát hoàng được bắn xối xả một lần nữa cũng tại Hoàng Gia mà được sướng như thế này. Bao tinh túy được xã ra cực phê , cùng cái vị từ nước của em nó hứng phê tới nóc.
Em 79 Hoàng vẫn cảm nhận là một cách thư giản nó nhẹ nhàng mà sâu lắng phù hợp mấy bác trầm tính hihihi. Vào gặp em cứ chỉ muốn tâm sự với em rồi nhẹ nhàng cùng em lên đỉnh. Lúc xong em còn nằm ôm Hoàng lúc nữa, cứ thế này thì sao mà quên được em
quá tình cảm nha bác kekee:baddog13:

Mở ảnh nền