Massage Gò Vấp Report Buồn buồn là alo gọi em liền

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 391

Hoàng Minh

Tập Sự
Lão Làng Massage
13/6/22
39
3
8
T vừa đi một vé 1tr2 tổng cộng với em 34 nên giờ khá phê, lên chia sẽ sơ sơ cho mấy đồng dâm đến sau. Mới đầu ngày mà thằng em nó nắng cực quá, thôi thì cũng rãnh rỗi, trời lại se se lạnh làm vé ms cho ấm người.
T ghé qua Adam làm luôn một vé CIA gọi trước kèo với em 34, giờ thì lên phòng uống nước đợi em nó lên, ngồi cũng hơi ê đít thì em nó gõ cửa bước vào, chào hỏi nói chuyện tâm tình một lúc rồi vô luôn phần chính.
Tắm cùng em nó vừa được mân mê bờ vú hàng chất lượng cao, to tròn nặng trĩu trong khi em nó đang bận HJ nhẹ nhàn làm sạch kiu, đưa môi xuống hôn nhẹ lên phần đầu kiu rồi bắt đầu nuốt con kiu vô họng mà phê đến quéo cặp giò. Đâu đó tầm 15p chiến đấu, vừa móc vừa mò vừa bú sướng cái tấm thân thì kêu em nó chuyển sang ms.
Nuru thì cũng ko còn gì là mới mẽ, chỉ có cặp ngực em nó mềm mại lướt đều khắp lưng làm tao lại sướng dựng đứng lên, thôi thì vào 69 mút vét cho đã thèm rồi mới chậm rãi thi triển tiếp móc cua chân kinh để em nó phụt cả nước trước t.
Xong kèo nằm nghĩ, hôn lên đôi má hồng hào, thỏ thẻ vào tai những lời ngọt ngào để em nó bị kích thích thêm lần nữa, rồi mặc lại đồ đi về.
Quan điểm của t em 34 này khá ổn, rất hợp với ae nào gu tình cảm như tao, cứ đến thưởng thức sẽ rõ em nó thôi, tuy vậy tính em nó hơi dâm, nước nôi cũng nhiều nên tevet là hợp lý nhé các bác.

Quốc Mạnh

Tập Sự
Đam Mê Massage
13/6/22
22
2
3
Ông buồn buồn cũng có thể gọi tui nè, alo phát anh em mình đi giải trí phát

Mở ảnh nền