Massage Quận 12 Massage Hóc Môn Report buôir chiều sung sướng với em KTV trung chánh

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12
Hệ Thống Cơ Sở Massage Hóc Môn

Lượt xem: 104

bảo bình

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
13
0
1
Chiều chiều lấy con xe dạo lanh quanh cùng với mấy thằng bạn ,mấy anh em sau một hồi lượn lờ quyết định đi massage giải trí giờ massge nhiều quá chạy một hồi lủi vào cái massage trung chánh nhìn bên ngoài đã thấy nguyên cái bản massage to đùng tới nơi có chỗ hầm đậu xe luôn đánh giá bên ngoài 8đ thêm chú giữ xe rất nhiệt tình.
Vào tư vấn chọn vé như mê hồn trận vậy đầy đủ các loại vé cho anh em lựa chọn,mấy ae chọn vé 69 nhẹ nhàng thôi,đi từ vé này là được tắm chung rồi nhe .
ngồi dùng trà tí cho mấy ae ở đây sắp xếp phòng trước lên là chiến thôi,ngồi chơi tí thì được dẫn lên tới đây thì mỗi thằng một phòng riêng biệt,tranh thủ vào xong hơi trước lúc sau thì bé nó bước vào ra giao lưu làm quen với em nó mới biết em mã số h29,face xinh tướng oke chuẩn 3 vòng,nói chuyện dễ thương bé bắt đầu cởi từng mảnh vải xuống dắt mìn vào trong bồn tắm .
vào tắm em nó tắm khá kĩ,tắm xong hôn vài cái lick ty rồi bj nhẹ trong bồn,cảm giác khá là phê,lên giường massage khỏe đấm bóp đầy đủ có lực,đá nóng đủ thứ trong lúc đấm bóp,bé cũng nói chuyện vui vẻ khá ổn.
đến mệt bé nói để thể em thư giãn cho anh nha đầu tiên là trường thái bé bôi dầu sau đó dùng ngực trà khắp cơ thể khá phê 2 cặp ngực cạ sát cảm giác sướng vô cùng típ đến là nuru bé cạ bướm cảm giác nó phê ông nào yếu là chịu không nổi đâu nha sau đó bé bắt đầu bj thư giãn cho thằng em cũng tranh thủ khám phá em nó tí phải nói đã lắm v1 bướm khá sướng tay v2 hơi tí lipit v3 bóp sướng v4 thì tay ướt luôn không biết tả sao luôn kaka,em bj nhiệt tình sau 20p cũng out hết nổi.
Đánh giá em này 9đ, nhiệt tình vui vẻ body ngon nha.
,à quên có trong group được giảm giá nha ae. anh em đi xin code admin trên này nhé

Mở ảnh nền