Massage Gò Vấp Discount Buổi trưa cùng em 97 Luxury gò vấp

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp
Khuyến mãi

Lượt xem: 388

Louis

Tập Sự
Đam Mê Massage
8/8/22
11
0
1
Chào Anh Em !

Sau khi nhận dc code free vé , mình đã chạy ngay đến Luxury gò vấp . Cảm nhận đầu tiên là cơ sở vật chất khá đẹp , đang có hứng nên đi vé 69 + thêm 1 lần thư giãn . Bạn phục vụ dẫn lên phòng để xông trước rồi chờ bé 97 vào . Bé khá xinh , cao ráo nói chuyện vui vẻ . 2 anh em nói chuyện 1 hồi thì bé dẫn mình vào tắm . Sau 1 màn tắm táp như mẹ tắm con thì bé cho mình out trong sự sung sướng , kĩ năng bé khá tốt . Bé massage khoẻ cũng khá dc 1 hồi là bé lại đè mình ra cho mình sung sướng thêm 1 lần nữa . Cái kết khá là hài lòng cho 1 buổi trưa nóng nực .

Điểm cho bé 97 :
Mặt : xinh , dễ thương 8/10
V1 : vừa đủ 7/10
V2: hơi mỡ 1 chút nhưng mình thích
V3: to tròn hehe 8/10
V4: nước nôi tràn đầy 9/10

Cảm ơn anh em đã xem review của mình

Chào Anh Em !

Sau khi nhận dc code free vé , mình đã chạy ngay đến Luxury gò vấp . Cảm nhận đầu tiên là cơ sở vật chất khá đẹp , đang có hứng nên đi vé 69 + thêm 1 lần thư giãn . Bạn phục vụ dẫn lên phòng để xông trước rồi chờ bé 97 vào . Bé khá xinh , cao ráo nói chuyện vui vẻ . 2 anh em nói chuyện 1 hồi thì bé dẫn mình vào tắm . Sau 1 màn tắm táp như mẹ tắm con thì bé cho mình out trong sự sung sướng , kĩ năng bé khá tốt . Bé massage khoẻ cũng khá dc 1 hồi là bé lại đè mình ra cho mình sung sướng thêm 1 lần nữa . Cái kết khá là hài lòng cho 1 buổi trưa nóng nực .

Điểm cho bé 97 :
Mặt : xinh , dễ thương 8/10
V1 : vừa đủ 7/10
V2: hơi mỡ 1 chút nhưng mình thích
V3: to tròn hehe 8/10
V4: nước nôi tràn đầy 9/10

Cảm ơn anh em đã xem review của mình
Dạ cơ sở cảm ơn anh vì đã đến cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc mừng anh vì đã có những phút giây tuyệt vời với bé 666 ở cơ sở bên em ạ. Hi vọng sẽ được tiếp đón anh ở những lần kế tiếp ạ !

• Like
Reactions: Louis
Mở ảnh nền