Massage Gò Vấp Discount Buổi trải nghiệm của tôi cùng em 49 tại massage Adam

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp
Khuyến mãi

Lượt xem: 448

Người Không Phổi

Tập Sự
Lão Làng Massage
5/7/22
34
0
6
Tối hôm kia đang nằm lướt FB thì bị ngay cái quảng cáo massage adam thì cũng tò mò chạm vào thử thì cũng được bạn tư vấn khá là nhiệt tình. Thế là tối qua tôi thu xếp ghé trải nghiệm luôn. Sau khi hoàn tất các thủ tục thanh toán thì tôi được dẫn lên phòng massage khá là riêng tư không phải các phòng dựng lên bằng vách
Phòng được thiết kế khá rộng rãi và yên tĩnh, ánh đèn nhẹ nhàng và hương thơm chanh xả thư giãn ngay từ khi bước vào. Tôi thay đồ và cũng vào phòng xông hơi một chút rồi ra
Khi nhân viên bước vào thì chào hỏi khá là lễ phép chào hỏi với giọng điệu nhẹ nhàng. Tôi với em tâm sự xíu chờ đầy nước rồi tắm. Vừa mới ngồi vào bồn thì em nó xà ngay vào ôm phía trước lấy tay kì cọ phía sau lại vòng ra phía trước và xin phép gội đầu cho tôi. Sau đó lại dùng nước dội rửa sạch sẽ và bắt đầu trườn mơn trớn trong bồn. Bàn tay mềm mại căng mịn xoa bóp thằng nhỏ tôi mà xém nữa ọc sữa. Được 1 lúc thì em kêu hay ra giường cho đỡ cảm lạnh nhé tôi thấy cũng hợp lý nên cũng ok. em lấy vòi hoa sen chả rửa lại lần nữa rồi lau khô người.
Khi tôi nằm xuống giường được phủ một tấm chăn và nhân viên bắt đầu massage nhẹn nhàng bằng những viên đá nóng hổi và massage đều đặn khắp vùng tay chân và người.
Tiếp theo đó là những bài massage ngực và nuru khá là hấp dẫn ( sr anh em nhé tui thì hok hảo mấy này lắm nên bỏ qua chi tiết nhé)
Quan trọng là khoản em nó ngậm cái vòi phun nước của tôi và cách em nó chăm chút cho thằng bé phải nói là cực kì phê. Em nó liếm mút như đang mút kem ngoài ra còn cắn nhẹ vào thằng nhỏ cứ như người yêu đùa giỡn vậy đấy, sau đấy em nó lại đi đường lưỡi khắp cả cây kem xuống phía dưới cực kì nhột. Em nó quần qua quần lại tầm 15 phút thì cũng out trong sung sướng. Thế là nằm ôm em nó một xíu thì cũng vào tắm rửa lại rồi về.
Sẽ tiếp tục quay lại ủng hộ bé tiếp

Cao Việt Dũng

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
23
1
3
Ngon ngọt dữ vậy nghe bác review hấp dẫn ghê , thấy kĩ thuật ok mà vóc dáng thì không biết sao

Mở ảnh nền