Massage Hà Nội Report buổi tối vui vẽ cùng 83

Massage Hà Nội

Lượt xem: 518

quách thế anh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
Nay có công chuyện ghé ngang Phú Nhuận mà xong việc sớm quá chưa biết làm gì tiếp theo nên tao lấy cái danh sách mà đợt trước được thằng bạn Đầu B giới thiệu cho. Bắt máy lên alo thì cơ sở bảo còn nhiều em ktv đang rảnh, vậy là chốt hạ qua thăm.

Em lễ tân đưa ipad cho tao chọn. hình ảnh giờ được đầu tư, em nào nhìn cũng muốn thử. Nhung gu tao thì thích chuppy tí ôm mới đã. Bé lễ tân giới thiệu em 83, trong lòng cũng đánh lô tô, hy vọng là không dại dột nghe lời em lễ tân mà hại thằng em tao.

Bước lên phòng, đánh giá cơ sở vật chất vẫn thơm tho sạch sẽ . phòng nhỏ gọn nhưng tiện nghi đầy đủ. Xông hơi nóng cái khỏe người liền. Đang ngồi trong phòng xông thì thấy e bước vào.tao Đứng dậy ngay và luôn để gặp ẻm.

Bé này thuộc dạng có da có thịt nha mấy tml.

Sau khi kiểm định thì tao có một số đánh giá nhuư sau.

Vong1 : hệ cam - bưởi
V2 eo con cóc
V3 phụ huynh to bự săn chắc mẩy múp
V4 : như học sinh 18+
Phần thái độ và quá trình phục vụ của em rất oke
Em làm rất nhiệt tình, thái độ rất chiều chuộng đặc biệt là bài bản làm khá hoàn chỉnh. Cách phục vụ tình cảm như người yêu của nhau, vào tới phòng trò chuyện tâm sự rất cởi mở, hỏi thăm tâm sự các thứ xong thì vào tắm.
Tắm tiên em phục vụ sướng hết phần, đầu tiên vào tắm sơ, rồi bj tại bồn, làm quá phê.
Qua tới giường thì em phục vụ trước phần massage khỏe, massage body làm vừa đủ ổn áp, nhìn chung là kỹ thuật ổn, phục vụ khá.
Xong phần khỏe thì làm tiếp đến massage thái và massage nuru, kỹ thuật làm rất tốt, bài làm đủ và khá phê, kích thích nhẹ tình lướt khắp toàn thân bài nào cũng sướng.
Thư giãn với kỹ thuật bj em làm quá phê, nhiệt tình như người yêu, bú mút tận cán ngậm đạn khá phê.
Out 3 quá đúôi với em gái số 83, nằm ôm ấp tâm sự, xong thì ra về,
đánh giá chung em làm tốt, nhiệt tình, phục vụ xong hỏi han rất nhiều.

Mở ảnh nền