Massage Bình Tân Report buổi sáng thành công của tao

Hệ Thống Cơ Sở Massage Bình Tân

Lượt xem: 252

anh vũ thái

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
1
3
Sáng dậy đi làm, mà tay cứ lướt tìm mấy cơ sỡ để xã cho nhẹ người. Loay hoay thì kiếm đc 1cs bên Bình tân. Thôi ráng đứng dâyh và lết con cặc đi xã, k là cả ngày k làm gì đc hết.
Đc cái hẹn lúc sáng, thằng tiếp tân cho biết đang nứng hay gì nó cho lên lầu 4, phòng OnTop. Lên giường nằm thì xuyên qua cửa thấy cái thẩm mỹ viện. Trước mặt là cái bồn tắm, nghĩ chắc chút kêu e nó buóc vô bồn bj còn mình thì nhìn xe chạy. Xong thì doggi e nó hướng ra cửa số…
đang nghe nhạc chill, nghĩ đến cảnh hoan lạc thì e nó gõ cửa. Mặt ok, sáng sủa, cởi đồ ra thì vú chà bứ. Eo ót thon,trắng, thơm. E nó đè tao ra đá lưỡi các mày ạ ? Thơm, miệng thơm, nc hoa thơm,vú to , đít bự, gu tao, nên tao đá lụn các mày ạ (tao kén vụ đá lưỡi lắm, nhưng miệng môi và lưỡi e nó quấn quá).
chợt ý tưởng bj mới nãy quay lại, tao lôi e nó cái bồn tắm bj. E nó cũng k phản kháng, coi như giấc mơ tao đc nửa rồi, đc đâu 8-9p thì nhìn cái đít e nó cà hẩy cà hẩy phê quá, tao định out đi về, mà tao còn chưa được massa khỏe-mệth gì nên tao có gạ gẫm lên giường thì em cũng đồng ý chúng m ạ, khỏe em làm khá bài bản nhất là vừa mất sức xong lại được đấm bóp thì còn gì bằng, rồi còn chỗ nào cần mạnh thì em làm mạnh chỗ nào làm nhẹ em làm nhẹ đã vcl ra ấy , cứ vậy tao liu thiu muốn ngủ nhưng sao mà ngủ khi cái bàn tay em vuốt ve , xoa bóp khắp nơi tui lại lần nữa rạo rực và chuyện gì đến lại đến. Màn 2 em bắt đầu với bài nuru êm nha, cặp ngực em trườn khỏi phải chê mà đến lúc nằm ngữa là hưởng toàn bộ cảm giác tự ngực rồi đến bướm em bay đậu cự kích thích, em xoay chuyển rất nhẹ nhàng rồi đưa tui lên đỉnh với thế cả hai cùng sướng. Phê mà lại đúng cảm giác em làm tao thích lúc out nữa.

hòa hương

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
26
0
3
đù ngon mày
hồi t đi bên q 12 thì thấy khá ok
mà k biết bên bình tân này có gì hay ho k

phạm quý

Tập Sự