Massage Hà Nội Report buổi gặp đầy bất ngờ và sung sướngg

Massage Hà Nội

Lượt xem: 469

Phạm Tùng Sơn

Binh Nhì
Lão Làng Massage
15/9/22
36
1
8
Rảnh rảnh Review cho anh em, hôm qua mình có ngồi trà đá vỉa hè, vô tình thấy mấy anh em kế bên đang bình luận về cô bé ktv ở nine 2, mình cũng mới đi Massa do gần nhà lên cũng tò mò đến thử
Mới đến nhìn vào thì trông nó khá nhỏ bé, khi mình lên sảnh có bạn lễ tân mở cửa chào đón, mình bước chân vào thì khá là bất ngờ với cơ sở rộng dãi không giống như bên ngoài nhìn vào. Có 3-4 cậu lễ tân khá là nhiệt tình, sau 1 hồi ngồi nghe tư vấn về các gói dịch vụ thì mình chọn gói víp,rồi cậu lễ tân a muốn ngồi uống nước hay vào phòng luôn ạ, mình bảo thôi vào phòng luôn cho nóng tại hóng em ktv lắm rồi, cậu lễ tân vui vẻ dẫn mình vào phòng
Phòng ốc ở đây thì cũng hơi nhỏ bé, nhưng đối với mình như vậy là vừa đủ
vào phòng tham quan đc xíu thì bé bước vào
sau đây mình xin Phản hồi nhanh về em nó cho ae nhé
Mặt xinh, da trắng phần này 8 điểm cho em nó !
Kĩ năng khỏe bài bản và đầy đủ nhé ae
Kĩ năng: khoản này thì ae khỏi phải nói nha chiều chuộng ae hết mình luôn cứ cảm giác như là người yêu nhé (mình đi vé vip mà cảm thấy không đủ nhé ae )
Màn dạo đầu thì thấy ok, ổn áp.
sau một hồi vừa tắm vừa trò chuyện thì bé kêu mình duỗi người ra, với màn Bj đỉnh cao thì lúc đó mình gần như bị bé làm mất đi lí trí, Bj 1 lúc thì tắm tráng qua cho mình rồi đưa mình lên giường. Lên giường thì bé massa đấm bóp cho mình bé làm rất nhẹ nhàng bài bản, đấm bóp xong mình cảm thấy trong người thoải mái và khỏe hẳn ra.
xong rồi thì bé bắt đầu đi đường với bài trườn nuru, bé dùng lưỡi cực kì nhẹ nhàng khi ở trong bồn, cái lưỡi của bé đụng đến chỗ nào là sướng chỗ đó
khoảng 15-20’ thì cũng là lúc mình Out, xong thì để mình nằm nghỉ vài phút bé lên tắm trước, tắm xong thì bé dẫn mình lên tắm lại, xong xuống mặc đồ và ngoáy tai sấy tóc cho mình, mình khá ưng lên là tip thêm bé 500 sau đó mình ra về trong sung sướng...

nguyễn thanh tùng

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
54
1
8
nói gì chứ chiều như chiều người yêu là 10 điểm rồi
các em nó cũng nghe lời thì mình nói gì cac em nó chả chiều
đúng không các đồng môn

trần việt hoàng

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
56
2
8
nghe bác nói là thấy bé này yêu nghề lắm nha
chúc em đông khách
dang tay đón chào làn chim việt

nguyễn anh hội

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
45
4
8
chả biết các huynh đệ sao chứ tôi chú trọng phần dạo đầu với phần vùa out vl
có ở quán này làm tôi thấy hài lòng xíu các huynh đệ à:b05:

nguyễn nết ly

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
40
0
6
bên cơ sở này mấy bé còn chịu vừu làm vừa nói chuyện với mình
bởi thì tôi thích theo kiểu tình cảm
thái độ ăn nói ân cần nhỏ nhẹ
túm lại là duyệt dược:ami-fat-cat-(18):

Mai Thế Nam

Tập Sự
Mới Mê Massage
1/8/23
2
0
1
Rảnh rảnh Review cho anh em, hôm qua mình có ngồi trà đá vỉa hè, vô tình thấy mấy anh em kế bên đang bình luận về cô bé ktv ở nine 2, mình cũng mới đi Massa do gần nhà lên cũng tò mò đến thử
Mới đến nhìn vào thì trông nó khá nhỏ bé, khi mình lên sảnh có bạn lễ tân mở cửa chào đón, mình bước chân vào thì khá là bất ngờ với cơ sở rộng dãi không giống như bên ngoài nhìn vào. Có 3-4 cậu lễ tân khá là nhiệt tình, sau 1 hồi ngồi nghe tư vấn về các gói dịch vụ thì mình chọn gói víp,rồi cậu lễ tân a muốn ngồi uống nước hay vào phòng luôn ạ, mình bảo thôi vào phòng luôn cho nóng tại hóng em ktv lắm rồi, cậu lễ tân vui vẻ dẫn mình vào phòng
Phòng ốc ở đây thì cũng hơi nhỏ bé, nhưng đối với mình như vậy là vừa đủ
vào phòng tham quan đc xíu thì bé bước vào
sau đây mình xin Phản hồi nhanh về em nó cho ae nhé
Mặt xinh, da trắng phần này 8 điểm cho em nó !
Kĩ năng khỏe bài bản và đầy đủ nhé ae
Kĩ năng: khoản này thì ae khỏi phải nói nha chiều chuộng ae hết mình luôn cứ cảm giác như là người yêu nhé (mình đi vé vip mà cảm thấy không đủ nhé ae )
Màn dạo đầu thì thấy ok, ổn áp.
sau một hồi vừa tắm vừa trò chuyện thì bé kêu mình duỗi người ra, với màn Bj đỉnh cao thì lúc đó mình gần như bị bé làm mất đi lí trí, Bj 1 lúc thì tắm tráng qua cho mình rồi đưa mình lên giường. Lên giường thì bé massa đấm bóp cho mình bé làm rất nhẹ nhàng bài bản, đấm bóp xoơiác ng mình cảm thấy trong người thoải mái và khỏe hẳn ra.
xong rồi thì bé bắt đầu đi đường với bài trườn nuru, bé dùng lưỡi cực kì nhẹ nhàng khi ở trong bồn, cái lưỡi của bé đụng đến chỗ nào là sướng chỗ đó
khoảng 15-20’ thì cũng là lúc mình Out, xong thì để mình nằm nghỉ vài phút bé lên tắm trước, tắm xong thì bé dẫn mình lên tắm lại, xong xuống mặc đồ và ngoáy tai sấy tóc cho mình, mình khá ưng lên là tip thêm bé 500 sau đó mình ra về trong sung sướng...
xin cái địa chỉ b

Mở ảnh nền