Massage Gò Vấp Report Bị hấp diêm mất một buổi chiều

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 411

Thái Huy

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
0
1
Nay được bữa đi làm thì sếp cho về sớm, thế là bèn chạy qua Ozawa tìm gặp các tiên nữ thôi.

Rv cơ bản thì: Csvc khá oke có điều cái bồn tắm cũng không được to nằm thì vẫn vừa nhưng t lại thích nó to như bên Luxury cơ
Dịch vụ và bài vở thì rất ổn, vô bồn em tắm rửa t sạch sẽ và cho thư giãn liền 1 shot khúc này t đánh giá em làm đúng và đủ, t nghĩ là thiếu đi cái độ "dâm" nhưng t đã sai các mày à

Sau 1 loạt massage khỏe trườn thái trên giường thì cũng tới shot thứ 2, lúc này t vào thế 69 nhưng nó lạ lắm, 2 đứa bú nhau đc 1 tí thì em bắt đầu đưa sát V4 vào miệng t, t cũng liếm chứ khoái bỏ mẹ, nhưng đột nhiên t nhận ra em bắt đầu nhịp người, đặt luôn cái V4 vào miệng t và miệng em thì ko bj nữa mà cứ rên, và hưởng thụ. Lúc này t mới nhận ra là t bị hiếp rồi chứ cái này đâu phải t đi chơi... viết những dòng này tới đây mắt t còn ngấn lệ... Liếm 1 lúc thì em cho t hưởng lại và kết thúc trong vui vẻ, t tuy khoái chí lắm nhưng hơi chạnh lòng.
À có 1 khúc em đang trườn thì cũng làm 1 chiêu khá gắt, khá phê nhưng mà thôi t xin mạn phép ko kể mất công.

Đối với ae nào tàu ngầm giống t chưa dám đi thì cứ cân nhắc giá cả, hợp lý rồi thì thoải mái tận hưởng. Từ nv, locker cho đến anh chủ đều vui vẻ thấy cũng đỡ ngại ngùng chứ đi chơi mà còn gặp nv mặt quạu hay vòi tiền mệt lắm. Bác nào chuyên nghiệp rồi thì lướt ngang đọc được câu chuyện bị thương của em rồi cho em xin ít đồng cảm.

Mở ảnh nền