Massage Hà Nội Report bé thiên thần giáng thế số12 của nine2

Massage Hà Nội

Lượt xem: 516

lã anh tịnh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
hôm nay qua trọ con bạn thân tính thịt nó mà nó không cho cay vl thế là t vác ku đi nhậu 1 mình luôn, nhậu ngà ngà say thì gọi thằng bạn ra đón về đéo ai ngờ nó đang trên đường đi massa ở cơ sỡ nine 2 mà nó chửo đi qua đó thật luôn.

trên xe thì ngủ như chết nhưng nó dìu vào lại tỉnh nên tiện chọn luôn cái vé cỡ vài xị để làm tí cho đỡ cay cọn bạn thân.
chọn mãi đc em 12 thấy xinh xinh ngon ngon. rồi lên phòng nằm,
trong phòng mát với thơm mùi tinh dầu chúng m ạ, cái mùi thoang thoẳng phê với nứng lắm, nằm trên giường vừa rộng vừa to 1 tí là ngủ quên từ khii nào. đang ngủ thì em bước vào với chiếc sườn xám trung quốc nhìn nứng vcl, định lao ra hôn hít để thỏa mãn thì t lại kìm lại.
t thề nhìn em này là ae nứng luôn.
em này thì chơi thể loại dừa với bưởi thôi chứ không chơi cam quýt
còn eo thì tất nhiên ngực to thì eo phải to mới đỡ đc phần trên người chứ.
phần bím thì nucớ hoa thơm phức nhưng không nồng đâu.
mông em săn chắc bóp phải biết.

em này cười duyên mặt xịnh nmhư hình da trắng đủ thứ hết.

về dịch vụ em này thì đayà đủ lắm.
masa thái vuốt trụ bj hj các kiểu các kiểu.
phần nhẹ sướng rồi nhưng không ra nên không kể đâu.

phần mệt thì em đấm bóp rồi chà đá nóng một hồi em bắt đầu nâng dần cảm xúc với màn dùng cặp ngực mơn mởn của em chăm sóc tấm lưng chai sạn của t, và đến bờ mông kèm theo chiếc lưỡi em chăm cực tê tái, đến lúc em để t lật lại em trườn người lên hôn lấy t, bàn tay em cầm lấy thằng nhóc vuốt ve, cặp ngực em đang so với ngực t, cảm như muốn ấy ấy lên đến đỉnh chứ. em xoay lại hôn rồi mút từng đợt và dân dần cao trào kèm theo cảm giác từ chiếc lưỡi tu đang len lõi khám phá khe suối cứ róc rách mà nghện vậy chứ, em tăng dần cao trào để rồi t được out sung sướng phát này đúng ý.

Mở ảnh nền