Massage Gò Vấp Report Bé 882 thân yêu

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 527

Thanh Quân

Tập Sự
Lão Làng Massage
13/6/22
40
0
6
Như bao anh em khác sau khi đạp bùn ở chỗ khác thì sẽ ở ẩn một thời gian rồi đi kiếm mấy em để lấy lại tin thần, Sau nhiều sự đắn đo lựa chọn thì mình chốt Royal, nơi này có nhiều bé thiệt và có hẹn với bé số 882, tới nơi bé đã ở phòng chờ sẵn trời ơi mở cửa ra bé khá xinh vì mình sợ ảnh toàn lung linh mà ngoài đời thì như thị nở , ôi bé này được cái nhìn xinh quá cái thở phào nhẹ nhỏm liền hiền, rồi giao tiếp bé khá dễ thương nc có duyên chủ động nc, như bao người bé dắt mình vào xông hơi, xông ra bé lau cho bé dắt đi tắm rồi điều gì cũng tới cũng sẽ tới mình sướng quá out nhanh quá mạnh quá bé ko kịp trở tay bắn thẳng nào họng bé lở bị sặc cái nuốt 1 phần luôn, 1 phần bé đưa thằng nhỏ của mình nó còn đi 1 đoạn ra tới thành bồn, xong bé tắm lại cho mình tới phần khẻo : trời ơi cái chà nu ru nó đã vếu bả bự nữa móa nó phê đến mây luôn lưởi đi cùng vú trời ơi là trời, xong tới mệt có khen thì cũng có chê điểm trừ nhỏ là bj 1 phần nên phần này mình chưa thích nhưng bé vẫn còn đc 9đ vì nó tê.

Tổng quan : csvc : 8đ
face : 8đ
v1: 9đ
v2: 9đ ( ko có mở body ngon nha)
v3: 8đ
v4: 7đ,
tip + tic = 1100k

Mở ảnh nền