Discount Massage Quận 2 bé 56 và lời hẹn hò đầy cám dỗ

Khuyến mãi

Lượt xem: 399

Bộc Long

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
19
1
3
Có cơ hội ra q2 mình ghé Gold chơi thử luôn cho biết , cơ sở đẹp khang trang và sạch sẽ. Bước vào lễ tân chăm sóc vui vẻ, hỏi han và giới thiệu về dịch vụ, mình cũng chọn vé 700, check thủ tục và đc a locker đưa lên phòng. Lót tay cho ổng 50k uống cà phê vui vẻ. Trong khi ngồi đợi thì tranh thủ xông hơi để được thư giãn đầu óc. Được khoảng 5 phút thì e KTV bước vào, em mang số 56 nha anh em . Mặt khá là xinh xắn, có nét , da trắng mịn màng ,

V1 : vú to , sờ bóp nhào nặn phê lắm
V2 : eo thon nuột
V3 : Mông to
V4 : nước nôi dư xài

Phần tắm em kì cọ sạch sẽ cơ thể mình kỹ nhất là ở phần thằng em . Em chăm rất chi là tỉ mỷ kĩ lưỡng. Tạo cho mình cảm giác rất chi là hưng phấn. Tiếp đến massage khỏe : Em làm đủ bài từ đấm bóp nhồi nặn và cả đá nóng nữa. Khá là ok. Qua masssge mệt thì em bắt đầu trườn bò khắp cơ thể vừa trườn kèm với màn rê lưỡi phê gì đâu. Em dùng đường lưỡi kết hợp cặp vú to mà tra tấn thằng nhỏ. Vuốt liếm đều từ đầu thằng nhỏ đến hai hòn bi . Nhẹ nhàng mà tình tứ kèm theo là se ti rất kích thích. BJ rất có tâm và chuyên nghiệp gần như 100% nhé. Ngậm lút cán như kiểu muốn nuốt chửng thằng em . Em rât chi là chiều khách cho mình ăn bưởi thoải mái , mò khe suối bé còn đưa người gần lại cho mình dễ khám phá . Bị em hành hạ cỡ 10p mình cũng chịu không nổi nữa đành để thằng em khóc nhè trong sự sung sướng . Nằm nghỉ ngơi tâm sự với em vài câu rồi dậy tắm rửa xong ra đi về. Em còn hẹn lần sau ghé tìm em thì em còn nhiệt tình hơn nữa .Kiểu này chắc phải chọn ngày tái ngộ với em rồi
thiệt hại : 1200k cho chuyến phê pha

Cu 20cm

Tập Sự
Thánh Massage
26/10/22
124
13
18
vé 700 bác có dùng code giảm giá không

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator