Massage Tp. Thủ Đức Report bé 39 đúng chuẩn hot girl

Hệ thống massage TP.Thủ Đức

Lượt xem: 543

Thái Hưng

Tập Sự
Mới Mê Massage
31/8/22
4
0
1
Chuyện là hôm qua buồn buồn lướt diễ đàn thấy hình em 39 cute đúng gu . Thế là không chờ đợi gì phòng xe quá cái rẹt từ Q7 qua Q2 xông thẳng vào New World .Mình chọn gói massage body giảm còn 490k
Vô xíu thì em vào đung chuẩn 2k1 xinh thôi rồi dịu dàng cute , vú bự da trắng môi chúm chím kaka
Rồi em tắm cho ngon lành , lên massage đấm bóp phê pha .Sau em lọt sách làm thái rồi 69 trong sung sướng
V1 to V4 thì quá đã
Rất hài lòng , csvc mới mẻ sạch sẽ .Riêng em 39 chầm 9/10 điểm và hẹn gặp lại
Viết ngắn gọn vậy thôi ,vì đi thì cũng nhiêu đó chủ yếu thấy em 39 cute viết chgo bé nó zui

Cậu Nhỏ

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
17
0
1
ước gì bác kể rõ hơn , mà dù gì cũng chúc mừng bác có trải nghiệm vui vẻ nha

Massage New World

Tham Mưu
Cơ sở Massage
5/8/22
16
0
1
Chuyện là hôm qua buồn buồn lướt diễ đàn thấy hình em 39 cute đúng gu . Thế là không chờ đợi gì phòng xe quá cái rẹt từ Q7 qua Q2 xông thẳng vào New World .Mình chọn gói massage body giảm còn 490k
Vô xíu thì em vào đung chuẩn 2k1 xinh thôi rồi dịu dàng cute , vú bự da trắng môi chúm chím kaka
Rồi em tắm cho ngon lành , lên massage đấm bóp phê pha .Sau em lọt sách làm thái rồi 69 trong sung sướng
V1 to V4 thì quá đã
Rất hài lòng , csvc mới mẻ sạch sẽ .Riêng em 39 chầm 9/10 điểm và hẹn gặp lại
Viết ngắn gọn vậy thôi ,vì đi thì cũng nhiêu đó chủ yếu thấy em 39 cute viết chgo bé nó zui
Dạ vâng cảm ơn bác đã đến cơ ở bên em để trải nghiệm ạ ,rất mong được phục vụ anh vào những lần tiếp theo ạ

Mở ảnh nền