Massage Quận 5 Report Bé 19 đáng yêu và cảm xúc khó tả

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 331

Tân Quý

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
14
1
3
Đang nhậu bên ốc ngon đi trên đường về nguyễn biểu tự thấy hứng lên, kêu grab tấp vào bigbang khỏi về nhà.Ổng hơi lớ ngớ nghỉ tui say mà lúc đưa tiền đủ thì ok, tự xử nhé. tui vào mx đã.Nay có cái chường trình giảm 50% dứt vé 900k cho đã. Tính đi vé vô cực mà không nổi 2 cái đành dành sức để sau vậy.

Bước lên phòng rất ư là ngon lành 9.5đ

Bé 19 xuất hiện, trùi phải nói cái cái cái cái.......dáng quá là ngon, nhìn bé mà tui không kềm lòng nổi, lại ôm lấy bé, bé nhẹ nhàng vỗ vỗ như đang dìu dắt tui vậy, phải nói mấy bác nên gặp 1 lần bé 19 này ngay từ cái nhìn đã phải nói mê mệt rồi.

Tắm : quá mê mẩn tui nằm vào bồn mà tận hưởng em thực hiện bài làm tình trong bồn, ta nói cảm giác muốn out mà em không cho out, em vẫn làm tình và kềm cho thằng nhóc nó không được out tui chỉ biết cả tấm thân như được em toàn quyền sử dụng, em quần trong bồn mà tui muốn rụn rời người , bonus nhưng cái hôn ngút trời , đến lúc nước xã hết rồi tui được em đưa ra massage khỏe.

Khỏe : Do người rã rỡi từ việc phải gồng lên hạ xuống trong bồn jo nằm để em đấm và bóp , đủ khỏe bắt đầu hiệp 2 em trườn thái trượt lượn lờ từ sau ra trước, phải gọi em như một nữ hoàng tình dục , cảm giác không thể tả nổi nằm mà người nó muốn quéo luôn khi em vừa đi lưỡi, vừa trường, vừa vuốt ve khắp cơ thể chỉ phải rim rim, em xoay qua cho tui húp lẩu, húp đâu chưa biết mà muốn bắn rồi, mà em đâu dễ vẫy, em từ từ thả thằng nhóc cho dịu lại rồi thế là tui tự tin hơn mà húp, phải gọi là húp sồn sột lên phê tới nái, cuối cùng chỉ 1 phát 1 phát thôi mà lên 9 tầng mây, nó tê phê đến không thể tưởng nổi, người như bị chuột rút là có thiệt. bao nhiêu tin túy em hút sạch sành sanh.

Hồi sức: có lẽ chưa từng được phê thế nên nằm mên mang một hồi, mới bắt đầu tỉnh tỉnh chỉ biết là em đang ngồi xoa bóp cho tui rất là ân ái. từng cái chạm của em , lời nói của em mà tui thích đến không tưởng rồi. Phải tranh thủ cuối tháng qua gặp em mới được.

Tic 450k tip bé 1tr. pv 50k chẳn cho một buổi tê tái và bắt đầu ký sổ với bé 19 này thôi.

Đức Vaio

Tập Sự
Thánh Massage
26/12/22
53
4
8
Khúc Nguyễn Biểu nhiều quán nhậu lắm ăn uống no say bay vào mát xa thì tuyệt vời

Sirius

Tập Sự
Lão Làng Massage
26/12/22
29
0
1
Bé nó làm nhiệt tình cho bác hơn cả người yêu nghe sướng thật

Mở ảnh nền