Massage Quận 7 Report Bé 18 nhẹ nhàng, nhiệt tình, chiều chuộng

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 322

Triệu Trung Trực

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/9/22
1
0
1
Có đi một lần bên Hoa Mai hôm bữa mà giờ mới nhớ review cho ae

Thấy Hoa Mai giá 700k 2shot thấy thơm mình đi lại. Lần này tới Hoa Mai mình thấy tốt hơn trước đó có bảng thanh toán rõ ràng như chuyển khoản, momo cho khách hàng, csvc thì cũng có cải thiện, đầu tư đèn trang trí này nọ.

Mình nghe tư vấn người mới số 18 đi thử. Gặp bé 18 thì bé xinh kiểu lạnh lùng. Bé có body mình dây, nói chuyện nhẹ nhàng, có chút ngại ngùng.

Bé tắm khá kĩ. Sau khi tắm xong thì bé thư giãn cho mình, bé liếm chân, rồi liếm xung quanh thằng nhỏ, bé làm nhẹ nhàng, từ từ để mình cảm thấy thoải mái.

Sau khi xong shot 1 thì bé massage khoẻ cho mình. Bé để đá nóng dưới giường rồi trải khăn trên đó để mình nằm lên đó cảm thấy thoải mái. Sau đó, bé đấm bóp tay, chân. Rồi sau đó mình nằm úp thì bé massage lưng và các phần còn lại.

Bé trườn ngực tốt, có liếm tai. Sau đó, bé thư giãn 1 lần nữa. Lúc đó mình ko ra đc mình nói thôi tới đây được rồi tại hôm qua a cũng đi massage chỗ khác nên giờ khó ra. Trò chuyện 1 chút thì bé kêu mình để e làm từ từ a cũng ra thôi. 1 lúc sao mình may mắn cũng ra. Sau khi ra bé tắm lại sạch sẽ cho mình.

Lúc ra nv cũng nhiệt tình hỏi thăm mình bé làm tốt ko, rồi hỏi mình có ăn hủ tíu ko. Lúc đó mình đi vé free thấy ngại ko ăn và tip cho NV.

Mình đánh giá bé này nhiệt tình, chiều chuộng, ăn nói nhẹ nhàng. Ae đi thử trải nghiệm nhé.

Pikachu

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
132
6
18
Cơ sở đầu tư tận nồi hủ tiếu hấp dẫn z ta bữa nào pí kà ghé thử mới đc

Mông Nẩy Nẩy

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
141
11
18
700 mà 2 shot cũng ngon phếtngoài ra được phục vụ khá nhiệt tình nữa, chúc mừng bác trải nghiệm vui vẻ

Cu 20cm

Tập Sự
Thánh Massage
26/10/22
124
13
18
Có quẹt thẻ không nhỉ, được bữa nào cu ghé trải nghiệm thử

Trẻ nghé

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22