Massage Quận 3 Report bé 01 và chiếc lưỡi ma thuật

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 485

Vĩnh Khang

Tập Sự
Lão Làng Massage
13/6/22
29
1
8
Dạo này nhiều e đã nghĩ làm massage nên muốn tìm một e quen thật khó nên nay trúng đề chạy qua festival chuột thử hay vọng gặp e nào quen quen .vào đến nơi sau khi gửi xe thì thấy từ xa một e dáng loli nhìn trong quen quen nên bốc luôn ,sau một hồi hỏi thăm mới biết e này mới vào làm dc 2 hôm .

Sau khi tui chọn gói VIP thái thì thôi vào vấn đề chính luôn cho nóng ,e làm bài bản xong làm thái nude khá thổi mái để ae ta khám phá, mình như một bác sĩ siêu âm khám ẻm ko chừa chỗ nào ,sau một hồi minh cũng ngoan ngoãn để e đi thái ,nhất là cái lưỡi rất bén đi đến đâu là muốn phọt đến đo ,
Sau một trận tê tái trong time 75p quá là tuyệt vời ko gì bằng rồi tui cũng phọt trong sự sung sướng.
Rồi e cũng tiếp tục massage khỏe cho đến khi chuẩn 75p.
Vừa massage vừa tám khá vui vẻ vì e bắt chuyện rất hay và hài hước.

E này face 8 điểm.
Da mịn v1 vừa tay ,hình dáng đẹp.
V2 eo con kiếm ko gì để nói nửa.
V3 vừa với cái dáng loli.
V4 để tự nhiên ko cắt cạo.
Sẽ còn gặp lại e lần sau.
Mọi người vào khi gặp e 01 sẽ ngạc nhiên nhé.

Massage Festival

Tham Mưu
Cơ sở Massage
18/8/22
17
0
1
Dạo này nhiều e đã nghĩ làm massage nên muốn tìm một e quen thật khó nên nay trúng đề chạy qua festival chuột thử hay vọng gặp e nào quen quen .vào đến nơi sau khi gửi xe thì thấy từ xa một e dáng loli nhìn trong quen quen nên bốc luôn ,sau một hồi hỏi thăm mới biết e này mới vào làm dc 2 hôm .

Sau khi tui chọn gói VIP thái thì thôi vào vấn đề chính luôn cho nóng ,e làm bài bản xong làm thái nude khá thổi mái để ae ta khám phá, mình như một bác sĩ siêu âm khám ẻm ko chừa chỗ nào ,sau một hồi minh cũng ngoan ngoãn để e đi thái ,nhất là cái lưỡi rất bén đi đến đâu là muốn phọt đến đo ,
Sau một trận tê tái trong time 75p quá là tuyệt vời ko gì bằng rồi tui cũng phọt trong sự sung sướng.
Rồi e cũng tiếp tục massage khỏe cho đến khi chuẩn 75p.
Vừa massage vừa tám khá vui vẻ vì e bắt chuyện rất hay và hài hước.

E này face 8 điểm.
Da mịn v1 vừa tay ,hình dáng đẹp.
V2 eo con kiếm ko gì để nói nửa.
V3 vừa với cái dáng loli.
V4 để tự nhiên ko cắt cạo.
Sẽ còn gặp lại e lần sau.
Mọi người vào khi gặp e 01 sẽ ngạc nhiên nhé.
Dạ Festival xin cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm vô cùng tuyệt vời ạ và đã có một bài rp vô cùng chân thật và vô cùng chi tiết ạ hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ để có thể qua cơ sở bên em trải nghiệm và vui chơi cùng các bé a nhé hihi

Gia Huy

Tập Sự
Thánh Massage
13/6/22
50
1
8
để thử bé 01 coi có như ông nói không

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
chắc thử cái ma thuật mà ông nỏi coi nó sao nhờ kkk

Minh Thành

Tập Sự
Lão Làng Massage
13/6/22
36
1
8
ma thuật thiệt hong z để thử cái ma thuật đó coi sao =)))

Mở ảnh nền