Massage Quận 7 Report Bất ngờ với Massage Luxury quận 7

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 1,510

Vũ Trung Đức

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
15
0
1
Trước giờ mình chỉ thích ngắn gọn súc tích nhưng hôm nay phải nói cho hết những trải nghiệm tuyệt vời để ae có động lực vác chym đi check và mãn nguyện như mình. Đọc được bài viết của bác nào Report về Massage Luxury quận 7 cũng đã lâu. Hôm nay nhân một ngày đẹp trời quyết định vác chym đi thử để xả stress sau bao ngày làm việc mệt mỏi.
Cơ sở nằm tại quận 1 rất dễ thấy quý vị đồng râm cứ chạy qua đường 152 Nguyễn Thị Thấp tí xíu nhìn phía bên tay phải để dành gãi ku là sẽ gặp ngay. Bước vào cơ sở là những lời chào hỏi lịch sự từ các ae locker, bé tiếp viên và nhận được những tư vấn nhiệt tình nhất, quyết định chọn suất ONSEN với giá 1tr2. Mình thì dễ không cần chọn ktv trên ipad mà chỉ cần random là dc, thử xem ăn ở thế nào. Ngồi chờ khoảng 10p uống tý bò húc cho có sức húc thì locker dẫn mình vào phòng số 3. Nói chung ae đã bước vào đây kể như là thượng đế ae đứng chào rất lịch sự nhé.
Thủ tục xông ướt xông khô xông j tùm lum đã xong. Em bước vào tắm cùng mình, ngồi luyên thuyên nói chuyện vui vẽ tắm táp xong chiến hiệp 1 với e tại bồn tắm, rồi lại lên giường cho em massage cho khoẻ nè. Chà đá chà thảo dược này nọ em còn hỏi tẩy tế bào chết đắp mặt nạ cho mình, mình bảo k có tế bào chết nên khỏi tẩy. Kkk
Đây đến màn tuyệt nhất của buổi tiệc e massage thái bằng sữa tươi xong liếm láp cho hết sữa từ chân đến đầu để khỏi lãng phí. Thiệt tình là ae nên thử ngay và luôn vì đường lưỡi e đi đến đâu là lên đỉnh đến đó. Mà cũng phải nói là đường lưỡi e số 4 này cực là điêu luyện ae nhé. Cứ như là K-ICM đánh đàn và mình chỉ biết hát bài sóng gió. Trời mang ánh sáng năm tháng tứ bề... ế ế chết a. Thấy em đi đường lưỡi hay quá nên mình cũng học hỏi giao lưu lại tý 69 này nọ xem sao. Em nó cũng rên la um phòng và co qíuu ôm mình cứng ngắt. Xong hiệp 2 hai đứa vào tắm rửa rồi ra ngồi vừa nói chuyện tâm sự vừa tiện tay mân mê cặp đào của em
Chia tay em trong bao tiếc nuối thiệt là mình kết e nó lắm lun. Dáng cao chuẩn mình dây nhiệt tình vui vẽ nói chuyện dễ thương mặt mày xinh xắn. Ae nhớ bé số 04 nhe ae. Trước khi ra về không quên lời chào tạm biệt và những lời hỏi thăm chúc sức khoẻ của ae locker. Dự là sẻ quay lại vào một ngày gần nhất ae đồng râm nào ở Thủ Đức có thể ib cùng đi chung.

Chúc ae sức khoẻ và cu khoẻ.

Tổng thiệt hại : vé 1200k, tip 1200k.

( giá tiền thì đi liền với chất lượng ae nhé) rất đáng để check.

errol

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
13
0
1
chúc mừng bác nha , vui vui quá đã

Mở ảnh nền