Massage Quận 8 Report Bất ngờ với cún con An Thuận Phát

Hệ thống massage Quận 8

Lượt xem: 353

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ku Tý

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
14
0
1
Mình là người mới tham gia vào congdongthugian sau vài ngày lướt lướt thì thấy được massage An Thuận Phát gần nhà nên là cũng muốn ghé qua thử mà bận quá , cũng có mấy ông anh đi thử bên này rồi kêu tới thì kiếm gặp bé 07 nghe nói bé này cũng đang hot bên cơ sở .Thế là hôm nay được nghỉ một ngày để ghé qua trải nghiệm thử bé 07 ai ngờ vừa tới nơi thì thấy đông khách quá hỏi tới thì nói là bé 07 vẫn còn một khách đang đợi .Thôi đi theo tour cho nhẹ đầu. Kết quả là gặp em 11
Cao trên 1,6m
Face 6/10
Đấm bóp 6/10 đủ khoẻ
V1: 6/10 cam, hơi xệ, được cái khám phá thoải mái
V3: 6,5/10
V4: nước nôi đầy đủ
SV: chịu thương chịu khó, khám phá thoải mái, thích nhất cái lưỡi ấm áp của em. Bài thái làm đầy đủ dưới lên trên, nằm sấp nằm ngửa đủ bài, chịu khó liếm láp như chú cún con ngoan ngoãn
Total: vé vip thái 350+ 400k tip + locker 20k + giữ xe 10k

Massage An Thuận Phát

Tham Mưu
Cơ sở Massage
20/8/22
14
0
1
Mình là người mới tham gia vào congdongthugian sau vài ngày lướt lướt thì thấy được massage An Thuận Phát gần nhà nên là cũng muốn ghé qua thử mà bận quá , cũng có mấy ông anh đi thử bên này rồi kêu tới thì kiếm gặp bé 07 nghe nói bé này cũng đang hot bên cơ sở .Thế là hôm nay được nghỉ một ngày để ghé qua trải nghiệm thử bé 07 ai ngờ vừa tới nơi thì thấy đông khách quá hỏi tới thì nói là bé 07 vẫn còn một khách đang đợi .Thôi đi theo tour cho nhẹ đầu. Kết quả là gặp em 11
Cao trên 1,6m
Face 6/10
Đấm bóp 6/10 đủ khoẻ
V1: 6/10 cam, hơi xệ, được cái khám phá thoải mái
V3: 6,5/10
V4: nước nôi đầy đủ
SV: chịu thương chịu khó, khám phá thoải mái, thích nhất cái lưỡi ấm áp của em. Bài thái làm đầy đủ dưới lên trên, nằm sấp nằm ngửa đủ bài, chịu khó liếm láp như chú cún con ngoan ngoãn
Total: vé vip thái 350+ 400k tip + locker 20k + giữ xe 10k
Dạ cảm ơn bác đã tin tưởng và ghé qua cơ sở bên em để trải nghiệm ạ ,rất mong được phục bác vào lần sau ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mở ảnh nền