Massage Tân Phú Report bạn tốt của huy và cô em ktv cực múp

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 529

Thái Huy

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
0
1
chào ae, có ai là fan của mu như huy ko, tuy là thua cũng nhiều nhưng mà huy vẫn luôn là fan trung thành nhà mu yeu dấu nhé.
hôm bữa thằng bạn nó có kèo bóng may mà ko bắt mu không thì mất hết tại thằng ban huy nó all in vài đối thủ của mu mà huy hôm đấy đi theo mu nên mất kha khá, thằng bjan huy thấy thế nó cho huy 5củ rồi kêu lên xe, huy chỉ nhớ là huy với bạn huy uống rất nhiều, uống đến nỗi không còn đủ tỉnh táo nữa, xong là huy và bạn ngủ gục trên bàn luôn tới 1h sáng nó tỉnh trước nên nó gọi cho ssdt nào ấy huy nghe mang máng là xin code và 2 vé cia thôi, xong huy được bạn dìu lên xe và chạy qua 39 Diệp Minh Châu, Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh.

đến nơi huy được đnahs thức và được đưa ly tràa gừng để uống cho tỉnh cồn, xong là huy chỉ biết đi theo em trai lễ tân lên phòng để xông, em ktv ấy khá tận tình anh em ạ, chỉ huy tất cả mọi thứ và khá là thân thiết với huy mặc dù đây là lần đầu gặp nhau của huy và em ktv
sau khi huy tỉnh lại thì em ktv đã lau và dẫn huyy đi tắm cho tỉnh hẳn luôn đến khi huy tỉnh hẳn thì mới biết bạn huy đã khao cả vé và tip cho huy đi chơi sau những lần áp lực từ đội bóng yêu thích của huy.

tắm xong thì huy cùng em ktv nên giường nằm, vì dáng bé khá chắc nên đấm rất có lực , kêu mạnh nhẹ gì bé làm theo ý mình, lúc này còn tê tê bé đấm xong tỉnh táo lên.

bé làm thái, bé khép chân huy lại rồi trườn lên đến bờ mông thì bé đi lưỡi phối hợp với trườn, vừa cảm giác ấm ấm, vừa mềm mềm trượt trượt, bé vừa đi lưỡi xong khuyến mãi thêm vài cái hôn chùn chụt làm huy sướng rên người rồi, thôi xoay lại, thì lần này huy rất tự tin, nhưng sai lầm, với kỹ thuật thái của bé, phối hợp lưởi và trườn ngực , kẹp xúc xích, vuốt trụ, đá bi, làm thằng nhóc chào cờ mạnh mẽ. và súng đã vươn nòng thì bắn thôi, một cảm giác rùng mình 1 cái huy đã bắn đầy ra ngực của bé

huy chỉ biết ngoại hình của bé là mình dây thân đồng hồ cát làm dịch vụ cực tê anh em ạ, với mái tóc đen dày, đôi tay mềm mịn làn da trắng trẻo như công chúa ấy.
vòng 1 bé thì tùy anh em cảm nhận còn với mình là vừa tay rất mềm mịn nha, núm to nhưng ko bị thâm, nóp sướng bú cũng phê
vòng 2 bé đồng hồ cát thì ae biết rồi không chỗ nào giống chỗ nào cho nên bé rất là cuốn hút.
vòng 3 to bự của bé thì vỗ cứ phải gọi là đét đèn đẹt ấy anh em ạ,
vòng 4 thì thôi, 2 từ thôi "cực phẩm" bé chải chuốt lông lá, cắt tỉa gọn gàng, nước nôi dư cho 10 anh em uống còn đucợ nhé

văn đinh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
66
1
8
huy chỉ biết ngoại hình của bé là mình dây thân đồng hồ cát làm dịch vụ cực tê anh em ạ, với mái tóc đen dày, đôi tay mềm mịn làn da trắng trẻo như công chúa ấy.
vòng 1 bé thì tùy anh em cảm nhận còn với mình là vừa tay rất mềm mịn nha, núm to nhưng ko bị thâm, nóp sướng bú cũng phê
vòng 2 bé đồng hồ cát thì ae biết rồi không chỗ nào giống chỗ nào cho nên bé rất là cuốn hút.
vòng 3 to bự của bé thì vỗ cứ phải gọi là đét đèn đẹt ấy anh em ạ,
vòng 4 thì thôi, 2 từ thôi "cực phẩm" bé chải chuốt lông lá, cắt tỉa gọn gàng, nước nôi dư cho 10 anh em uống còn đucợ nhé
quá đã nha mà bên này nhiều em bén lắm

Mở ảnh nền