Bắn sạch tinh vô miệng vì em quá điêu luyện

Lượt xem: 246

anhus79

Tập Sự
Mới Mê Massage
22/4/24
4
0
1
Thời tiết sg dạo này oi bức quá nên tôi quyết định ghé vào massage chỗ người quen gthieu, bữa giờ cũng trò chuyện zalo với bé này qua lại rồi. Vô thì locker dẫn lên phòng xông hơi trước, chờ bé chuẩn bị xíu xuống liền. Đợi tý thì em gõ cửa bước vào, đúng y chang như hình ảnh em gửi tôi từ trước, tướng em qua múp cặp vú to lúc lắc đập thẳng vào mắt làm tôi khoái chí hẳn, em ôm tôi kéo tôi ngồi xuống ghế bóp vai kêu từ từ ráo mồ hôi em tắm anh nhé!
Em cúi xuống cởi quần cho tôi xong thì tự cởi hết đồ em ra, tôi kềm ko được bóp vú em nhồi lia lịa, em cười khúc khích kéo tôi vào bồn tắm. Em thoa sữa tắm khắp người xong kì cọ cho tôi, hình như em cố tình đưa cặp vú bự lắc qa lắc lại trước mặt làm tôi chụp vội mà bú lấy bú để, tráng nước cho sạch người xong em quỳ xuống 1 tay xoa nhẹ ku môi mút liếm ti làm nóng cứng hết cả người, em cầm tay tôi nói "Bóp vú em đi anh, em thích bú vú nữa". Tk em cứng ngắc nứng chĩa lên, em lấy lưỡi đá quanh đầu cu mút chùn chụt, đầu em lên xuống nuốt cả con cặc vào tận cuống họng, tôi đưa tay xuống mò lồn em thì nước chảy nhớt hết cả mu, con bé này nó quá dâm. Em bú cu tôi đầy cảm xúc càng bú lồn càng ra nước, đến lúc còn tý nữa thì bắn thì em từ từ dừng lại, mắt đỏ hoe thì nãy giờ cứ đâm cu sâu vào cuống họng, em nói: "em nứng quá, em ko muốn anh ra sớm đâu, em thích anh đụ em cơ!" Xong em cười dâm đãng, kêu tôi đứng dậy tắm lại lần nữa rồi ra giường massage.
Tôi nằm úp lại, em trần truồng leo lên ngồi ngay mông tôi xong massage lưng vai gáy, cạ nguyên cái lồn ướt đẫm nhớt nháp lên đùi mông, tôi biết em cố cạ thế chứ nước nó cứ chảy thế sao chịu nổi haha. Em cúi xuống lưỡi đá ngay vai trêu tôi, rồi chà hết 2 bầu ngực to căng sực nức lên lưng, trườn lên trườn xuống tê rần cả lưng, xong em ngồi lên tôi cạ nguyên cái lồn nước nôi lênh láng khắp eo khắp mông đùi kích thích ko thể chịu nổi. Xong bài lưng em xoay tôi lại ập cả 2 ngực lên mặt, đút núm vú vào miệng a ơi bú vú em đi a! Đã đời trời đất em mới bắt đầu mút ti tôi hôn bụng háng, rồi mút 2 trứng dái lưỡi đá qua lại, em liếm dọc con cặc nhẹ nhàng lên xuống, mút đầu khất chùn chụt, mắt em đê mê thèm khát, mông xoay về phía trên nắm lấy tay bắt tôi sờ lồn em. Lồn em thuộc dạng mu cao, đầy thịt, phải nói núng na núng nính cộng thêm nước lồn đang chảy ra ướt cả cổ tay thì tôi thấy em quá đỉnh, ko còn gi để chê. Em nói để em lấy vú massage cu cho anh nhé! Em kẹp chặt cu tôi bằng 2 bầu vú to trắng mịn, sục lên sục xuống, kết hợp miệng bú làm tôi thực sự hết chịu nổi. Tôi nói anh muốn đụ nát lồn em, em liền mang bao vào quay lại chổng mông, tay luồn ra sau xoa mạnh hột le , mông lắc lắc kêu gọi, đút con cặc vào đụ em liền đi anh. Tôi đưa cu vào thấy lồn em bên trong ấm nóng, nước nôi trơn ướt chảy đẫm hết cả lông lồn, hột le em ửng đỏ lên, chắc tại tôi xoa móc em nứng nãy giờ. Tôi từ phía sau nắc tới, từng cú giáng mạnh đụng tới tử cung, em run lên rên rỉ liên hồi, thấy em kéo tay tôi như muốn mạnh thêm nữa, tôi tăng tốc thật nhanh, em rên rỉ lớn hơn một lúc thì nói anh ơi em ra rồi anh dừng lại xíu em chịu ko nổi, tôi nhìn xuống thấy dòng nước trắng chảy nhiễu từng giọt xuống giường trong khi cu tôi vẫn đang ghim chặt trong đó, lồn co thắt quặn lên từng hồi, lỗ nhị nhíu lại hột le em giựt giựt, tôi liền lật ngữa em lại,đứng xuống giường vác 2 chân em đặt lên vai cứ vậy đút cặc vào nhấn sâu vào trong nắc bành bạch,

Đính kèm

508.4 KB · Lượt xem: 54

anhus79

Tập Sự
Mới Mê Massage
22/4/24
4
0
1
mặc cho em rã rời vì vừa mới lên đỉnh, đẩy nhanh tốc độ em như biết tôi sắp ra nên nói anh ơi anh bắn vào miệng em nè, mặc dù chịu hết nổi rồi tôi cũng dằn xuống, nhanh chóng rút cặc đưa lên miệng em tiếp tục nắc sâu vô miệng, xã thẳng dòng khí nóng tích tụ bữa giờ vô miệng em, em mút cu tôi thèm khát cho đến khi tinh trùng ra sạch sẽ mới nhả cu tôi ra.
Quá thoã mãn, quá đê mê khi gặp 1 cô gái phục vụ điêu luyện và dâm đãng cực độ đến thế. Tôi chia sẻ ae nào thích thử hàng siêu dâm siêu khủng thì tự lh nhé.!
Zalo: 0767605391
Telegram: @massagezzz

Mở ảnh nền