Massage Gò Vấp Report Bài học 200k từ royal

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 571

BeNam

Tập Sự
Mới Mê Massage
26/12/22
3
0
1
Sau ngày làm mệt mỏi mình có ghé qua quán để massage ( đã ghé >3 lần) . Chuyện cũng chả có gì đến khi vào phòng mình xông hơi tầm 10’ rồi bé nhân viên vô. Nhìn với hình thì.. tráo hàng à 🤔 khác lắm luôn ( bé 34) nản quá đổi bé khác. Rồi quán cũng đổi nhưng đổi 4 lần ko được mình kêu trả vé. Quán said no🤔. Mất vé mà ko làm được gì( à có xông hơi 10’ + đợi 30’ mà đi đến mất mẹ 1h😢). Sau 1 hồi cãi nhau với nv thì kêu sẽ thu 200k tiền phòng do đổi nhiều, ủa sao ko nói từ đầu đi😢. Mn đừng tin câu cứ thoải mãi ko thích thì đổi nha , gặp ngừoi hiền là mất vé luôn đó. Với đừng nhìn hình mấy bé toàn ảo thôi thật có 50% thôi hên xui lắm😭
Cảm ơn mn đã đọc mong mn lưu ý (có 200k thôi chứ ko là mất sạch tiền vé😭)

Ngưu Tổng Quản

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
5/6/22
143
38
28
Cũng mong cơ sở vào cho lời giải thích cho ae diễn đàn
Hình như bạn nhận Code Free từ admin nhỉ ???
Nhưng tôi cũng khuyên ae là đi vé thường hay Free thì cũng đừng nên gây khó dễ quá để admin còn tiếp tục làm các chương trình mới cho ae nhưng nếu đổi 4 lần thì k biết là cơ sở k có gái đẹp hay là do bạn quá khó đây

Massage Royal

Tham Mưu
Cơ sở Massage
5/6/22
106
2
18
Lời đầu tiên cơ sở xin cảm ơn bác vì đã ghé trải nghiệm dịch vụ
Royal từ lâu đã tạo được tiếng vang là cơ sở có dịch vụ chất lượng cũng như đội ngũ ktv trẻ trung, xinh đẹp và cơ sở cũng sẽ hỗ trợ hết cỡ cho quý ae để có buổi trải nghiệm tốt nhất
Về sự việc ngày hôm qua cơ sở xin đính chính lại là các bạn lễ tân và locker k có cãi vã với khách hàng vì cơ sở đã check lại camera là bác đã đổi tới người thứ 5 và các bạn lễ tân cũng rất linh động đổi rất thoải mái cho mình nhưng bác cũng vẫn k hài lòng mặc dù tất cả các bé đều rất trẻ đẹp, Các bạn locker cũng dẫn các bé tới phòng và rất vui vẻ cho bác chọn lựa và đổi nhưng cơ sở k biết phải làm sao khi mà tới bé thứ 5 vẫn k hài lòng bác thì thực sự cơ sở cũng hết cách, các bạn lễ tân cũng tư vấn kĩ cho bác trước khi đến cơ sở qua điện thoại và khi bác đến các bạn ý vẫn có tư vấn thêm cho bác. Dù khách đi vé Free hay vé như thường lệ thì cơ sở cũng rất mong được đón tiếp các bác trải nghiệm bằng sự nhiệt tình nhất.
Nếu bác vẫn giữ nguyên lời nói như vậy thì cơ sở xin được trích xuất đoạn camera lại và cho lên đây để toàn thể ae cùng xem

BeNam

Tập Sự
Mới Mê Massage
26/12/22
3
0
1
Không cãi mà đòi không trả tiền vé à, kêu là đổi nhiều nv nên sẽ ko trả vé. Mình mới bảo sao ko nói từ đầu là đổi nhiều ko được trả vé trong khi đến thì bảo “ cứ thoải mái ko hợp e đổi cho” mình ko cãi có lẽ mất tiền vé luôn rồi

Massage Royal

Tham Mưu
Cơ sở Massage
5/6/22
106
2
18
Không cãi mà đòi không trả tiền vé à, kêu là đổi nhiều nv nên sẽ ko trả vé. Mình mới bảo sao ko nói từ đầu là đổi nhiều ko được trả vé trong khi đến thì bảo “ cứ thoải mái ko hợp e đổi cho” mình ko cãi có lẽ mất tiền vé luôn rồi
Dạ đúng rồi nếu a k hài lòng hoặc k hợp gu bé nào thì cơ sở sẽ đổi thoải mái cho a nhưng thực sự a đổi tới người thứ 5 và các bé thì bbes nào cũng trẻ truung, và xinh đẹp, nếu được thì cơ sở xin được đăng hình các bé lên đây để cho bác thẩm lại, cơ sở rất nhiệt tình với toàn thể quý khách và ae nhưng mà nhiều kkhi ae cầm được những vé free của diễn đàn hoặc gì đó thì lại rất là k tốt, cơ sở dù khách đó có đi vé thường hay vé free thì cũng rất nhiệt tình, đến nỗi đổi 5 người cho bác mà bác vẫn k hài lòng thì các bạn lễ tân buộc phải thù tiền của bác, và có 200k thôi, các bạn lễ tân cũng k biết bác là khách quen hay gì cả nhưng đã đổi đến như thế bác còn k ưng thì cơ sở cũng k biết làm gì hơn.

BeNam

Tập Sự
Mới Mê Massage
26/12/22
3
0
1
Không hợp gu thì đổi chứ , mà đây là mình nói đổi nhiều thì bị thu tiền vé à, lúc vào thì bảo a cứ đổi thoải mái, lúc sau thì kêu đổi quá 3 người mất tiền vé. Thế sao lúc đầu ko bảo đổi 3 người thôi đỡ mất thời gian. Còn 200k là sau 1 lúc nói với nv mới chịu lức đầu kêu ko trả tiền vé luôn(900k)

Mở ảnh nền