Massage Quận 5 Report Áp lực khi trải nghiệm tại Big Bang

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 556

Tuấn Kiệt

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
4
3
Đầu năm các bác đi massage với bao nhiêu sự vui vẻ thoải mái còn em thì không biết sao cứ thấy sáo rỗng. Chẳng lẽ em chọn bigbang là sai sao? Được hôm dùng vé thì đi 1tr2 giảm còn 60. Lúc chọn KTV thấy cũng ok các kiểu nhưng mà chắc ăn hơn vẫn nhờ lễ tân tư vấn lại phát nữa. Mang trong mình sự háo hức và tâm trạng hân hoan tột độ. Tờ mờ hình dung bé sẽ như thế nào gương mặt ra sao nhưng có lẽ còn quá sớm nên thôi kệ cứ để lát tính sau vậy.
Vẫn xông hơi vui vẻ sau khi lên phòng đợi bé nhưng mà khi bé bước ra thì nói 1 câu dù biết là giỡn nhưng nhưng nghe méo lọt tai chút nào. Bé hỏi bộ em là đứa ăn cắp hay sao mà nhìn láo liêng đảo mắt liên tục? Cái DKM bố mà thèm nhưng vẫn vui vẻ cười cho qua chuyện với bé nhưng nghĩ lại vẫn cay. Nào giờ lần đầu tiên có đứa dám nói em như vậy. Nếu không phải nữ chắc bố cho mày bán muối luôn.
Và bé lặp đi lặp lại liên túc làm mình rất khó chịu. Trong lúc ngồi đợi bé pha nước tay chân muốn đụng chạm chút mà bé co người thủ thủ làm giá thấy ghét vl. Má nó tới đây là thấy hơi cay rồi nhưng giá vé cũng không rẻ gì nên thôi kệ nhịn xem mày làm trò gì tiếp theo.
Vào tắm thì thấy bé phân biệt đối xử hẳn, chắc do thấy đi vé thường mà thái độ ra mặt hoặc vòi vĩnh lộ liễu. Thấy làm không nhiệt tình mà thái độ thì cũng kiểu ương ương. Bé nó bảo tắm xong thì nó cho sờ mó. Bình thường người ta tẹt ga trong bồn đợi chứ có mà đợi cái l*n.
Xin lỗi các bác nhưng thật sự bức xúc với con bé này quá. Lúc gội đầu thì vui miệng bảo giống mẹ ghê, ý là tắm giống mẹ tắm con. Cái cơn lửa bắt đầu chát từ đây, bé bảo là sao chửi bé rồi thái độ trước đó đã không ra gì giờ càng có cớ cho bé lồng lộn tỏ thái độ ra mặt.
Phải chi mà đổi được bé khác bù nửa giá cũng được chứ em gai con bé này lắm rồi. Từ lúc này là bất cần cứ oằn bé cho bé làm hì hục ra nhất là phần massage khỏe biết không có nghề nên hành hành nạt nộ cho làm đi làm lại mới thôi. Sau 1 hồi thì khó chịu chuyển qua phần massage mệt. Dằn mặt bé nó 1 câu: “Nãy trong bồn chưa cho làm gì thì giờ làm sao coi cho được không thì đầu năm ăn nhắc nhở của quản lý cho hên cả năm”. Tới đây thì bé mới bớt thượng đẳng mà tỏ vẻ rén hơn nhưng muộn rồi.
Phần mệt không kể vì nó làm chả ra cái cmj hết. Làm chỉ tổ mất thời gian với em chỉ chăm chăm bắt lỗi nó cũng không tự nhiên đâu, đã chấp nhận bỏ tiền vé bắt chẹt nó thì phải chịu. Sau 1 hồi nó cũng BJ mệt mỏi với lại trườn mệt xỉu thì mặt em vẫn thái độ khó chịu làm cho nó cũng chùn bước. Tới đây thì không còn hứng thú gì nữa cứ vô hồn cho bé nó thao tác tới khi out thì ra về không hẹn ngày gặp lại cũng không mong quay lại Big Bang lần nào nữa.
Thấy làm không ra gì mà kiểu gạ gạ tiền tips là dẹp không có lần sau, đầu năm đã gặp phải mấy cái vớ vẩn gì đâu không cay thật các bác ạ.
Tic+ Tip 1tr6 hơn 30 phút không ra cái giống ôn gì
Em đang mệt với quạo nên có chửi tục mong các bác thông cảm
Đánh giá con bé
V1 : Tạm được
V2: Cũng tạm
V3: Lép xẹp
V4: Không care

Cá Voi Xanh

Tập Sự
Đam Mê Massage
30/1/23
18
2
3
Xin chia buồn. Vẫn chưa biết bác đi số mấy nhưng mà thôi nghe sợ quá chắc chả buồn đến trải nghiệm đâu :b04:

Lylalylac

Tập Sự
Mới Mê Massage
9/1/23
3
0
1
Hcm
Chia bùn nè. Đã mất công report thì cho cái số lên để mốt ae né lun bác.

Hoàng Duy

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
19
0
1
Nhiều khi mình đi cũng hay dính trường hợp giống vậy, nhiều bé nghĩ mình hot cái ăn nói khó nghe khó chịu vcl

Tuấn Kiệt

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
4
3
Không nhớ nữa á tại chọn ngay cơ sở đó mấy bác mà sập hầm tức quá mà

Mở ảnh nền