Kinh Nghiệm Massage Anh em nên đọc bài này

Lượt xem: 350

Trí Huy

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
15
1
3
Nhiều thanh niên cứ đi chơi là sụp hầm, là đ*o hài lòng

Nói thật chứ t chơi bộ môn này cũng gần chục năm rồi có thấy bị cái gì đâu, chúng mày không cách chơi với không biết chỗ chơi thôi chứ vần này nọ cái gì?
Cuộc sống này ai cũng cần tiền cả, cả tao lẫn bọn mày đều cần, mà cả các cơ sở massage lẫn mấy bé KTV. Đi chơi thì người ngọm sạch sẽ xíu, tiền chuẩn bị cho nó đầy đủ, vào mấy cái địa chỉ mà có tiếng rồi, k thì bỏ tiền ra mà trãi nghiệm, từ đấy mà đúc kết kinh nghiệm, chứ làm gì có vụ tiền ít mà đòi hit *** thơm.

Cứ đầu tư cho bản thân một chút mấy em nhìn còn N*ng, có tiền làm cái gì chẳng được, muốn mấy em phục vụ chu đáo thì cứ nói e làm đầy đủ cho anh, cứ bình tĩnh từ từ thôi, bọn a biết chơi chứ không phải là đến chỉ để sục cho ra, em làm tốt thì anh không ngại tip thêm cho e đâu. Như vậy thì ai mà chẳng thích, tất nhiên là sẽ có rất nhiều con bố láo nhưng mà chơi một thời gian rồi cũng có kinh nghiệm thôi.

Đi massage thư giản không phải là cứ nằm ra để mấy em bú rồi out, đừng có nghĩ là bỏ 1 2 triệu là thích làm gì thì làm, đừng chỉ nghĩ tới mỗi cảm xúc của mình và cho rằng đồng tiền của mình nó to. Ai cũng như ai thôi, mình là người đi chơi, biết cách chơi thì sẽ gặp được người đi làm biết cách làm. Cái gì cùng tần số với nhau thì thu hút nhau thôi.

T đi chơi cả chục năm đã có lần nào sụp hầm đâu, đi chơi còn đầy em xin số nói lần sau a ghé ủng hộ em. Mấy ông cứ đi lung tung hết lên, bước vào quan ngta nhìn người là ngta đã đánh giá anh em ở đẳng cấp nào hết rồi, nhìn mình phèn phèn thì kể cả ny mày nhìn còn chẳng có hứng thì làm qua loa cho xong việc rồi lấy tiền thôi.

T lên bài chẳng phải để câu like hay xúc phạm ai, đây là t chia sẽ thật lòng cho nhưng ai thiếu kinh nghiệm, chứ mấy anh em chơi lâu năm cũng hiểu những gì t nói hết. Viết đến thôi là được rồi, còn ai muốn mấy chỗ chơi ok thì t ib cho t, t chỉ chỗ cho mà chơi. T k trả lời qua cmt đâu nhé, chúng mày lại bảo t PR với lại t rảnh t mới trả lời nhé. Thôi chúc tất cả chúng mày một ngày nhiều sức khỏe.

Thân chào

errol

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
13
0
1
Viết hay đấy xin cho mày một tràng vỗ tay

Ku Tý

Tập Sự
Đam Mê Massage